Kada wa CHADEMA
JF-Expert Member
- Feb 27, 2016
- 289
- 616
1. CHADEMA MADARAKA
Hili ni kundi la watu wanaoneemeka ndani ya chama kutokana na nyadhifa zao. Kundi hili lina wapambe wengi ambao wamejazana kila kona. Kundi hili linatawala vyombo vyetu vyote kama BAVICHA, BAWACHA na hata Baraza la Wazee. Ndio maana vyombo hivyo vimekaa kimya kupotea kwa Ben Saanane kwa vile vimeamrishwa na Mwenyekiti, Mbowe vikae kimya. Wapi alipo Halima Mdee na makeke yake yale? Wapi Patrick Ole Sosopi? Wapi Patrobas Katambi? Wote wapo kimyaaaa.
2. CHADEMA WAVAMIZI
Hili ni kundi la wahamiaji halali na haramu ndani ya chama chetu. Hawa kwa sasa wanaonekana kuwa na nguvu na wapo busy kupanga mikakati ya kuiteka CHADEMA ili ifikapo 2019 wawe na mamlaka kamili ndani ya chama. Kundi hili halikuguswa kabisa na kupotea kwa Ben. Kundi hili linaundwa na Edward Lowasa na wahamiaji wengine wakiwemo 4U MOVEMENT, wale wa Ulipo Tupo. Kundi hili kwa sasa wapo busy kuzunguka mikoani kuandaa mazingira ya 2019 na hatimaye 2020.
3. CHADEMA MASALIA YA USALITI
Kundi hili ni la wafuasi wa chama ambao hawana nafasi ya uongozi chamani kwa sasa. Kwa kiasi kikubwa kundi hili linaundwa na wafuasi ambao walikuwa loyal kwa Dr. Wilbroad Slaa. Katika kuhalalisha kile wanachofanya, kundi hili likatengeneza umoja wao wanaouita Umoja wa Kizazi Cha Kuhoji (UTG) ambao umepongezwa na kiongozi wao Kamanda Dr Slaa ambaye anawawezesha kimali na kimbinu. Miongoni mwa waliomo kwenye kundi hili ni MALISA GODLISTEN, ELIZABETH EBEN au ELIZA BETH au KKK na YERIKO NYERERE.
4. CHADEMA BENDERA FUATA UPEPO
Kundi hili lipo sana kule facebook. Limekuwa likibadirika mara kwa mara kutegemea hali halisi ya wakati huo. Mwanzoni walikuwa loyal sana kwa chama ila kwa sasa hali imekuwa tofauti. Nashuhudia mnyukano mkubwa sana kule facebook hali inayohatarisha ustawi wa chama chetu.
Hili ni kundi la watu wanaoneemeka ndani ya chama kutokana na nyadhifa zao. Kundi hili lina wapambe wengi ambao wamejazana kila kona. Kundi hili linatawala vyombo vyetu vyote kama BAVICHA, BAWACHA na hata Baraza la Wazee. Ndio maana vyombo hivyo vimekaa kimya kupotea kwa Ben Saanane kwa vile vimeamrishwa na Mwenyekiti, Mbowe vikae kimya. Wapi alipo Halima Mdee na makeke yake yale? Wapi Patrick Ole Sosopi? Wapi Patrobas Katambi? Wote wapo kimyaaaa.
2. CHADEMA WAVAMIZI
Hili ni kundi la wahamiaji halali na haramu ndani ya chama chetu. Hawa kwa sasa wanaonekana kuwa na nguvu na wapo busy kupanga mikakati ya kuiteka CHADEMA ili ifikapo 2019 wawe na mamlaka kamili ndani ya chama. Kundi hili halikuguswa kabisa na kupotea kwa Ben. Kundi hili linaundwa na Edward Lowasa na wahamiaji wengine wakiwemo 4U MOVEMENT, wale wa Ulipo Tupo. Kundi hili kwa sasa wapo busy kuzunguka mikoani kuandaa mazingira ya 2019 na hatimaye 2020.
3. CHADEMA MASALIA YA USALITI
Kundi hili ni la wafuasi wa chama ambao hawana nafasi ya uongozi chamani kwa sasa. Kwa kiasi kikubwa kundi hili linaundwa na wafuasi ambao walikuwa loyal kwa Dr. Wilbroad Slaa. Katika kuhalalisha kile wanachofanya, kundi hili likatengeneza umoja wao wanaouita Umoja wa Kizazi Cha Kuhoji (UTG) ambao umepongezwa na kiongozi wao Kamanda Dr Slaa ambaye anawawezesha kimali na kimbinu. Miongoni mwa waliomo kwenye kundi hili ni MALISA GODLISTEN, ELIZABETH EBEN au ELIZA BETH au KKK na YERIKO NYERERE.
4. CHADEMA BENDERA FUATA UPEPO
Kundi hili lipo sana kule facebook. Limekuwa likibadirika mara kwa mara kutegemea hali halisi ya wakati huo. Mwanzoni walikuwa loyal sana kwa chama ila kwa sasa hali imekuwa tofauti. Nashuhudia mnyukano mkubwa sana kule facebook hali inayohatarisha ustawi wa chama chetu.