Makundi hatarishi kwa Uhai wa CHADEMA

Makundi hatarishi kwa Uhai wa CHADEMA

Dr. Slaa, is a genius and talented.

Yaani, Tanzania TANU/ CCM ni Nyerere na Chadema / UKAWA ni Dr. Slaa, baada ya hao watu kuondoka kwenye siasa na uongozi huo wa vyama tumebakia tunatapatapa.
Ilikuwaje chadema ya Slaa haikuwahi ongoza jiji Leo hii chadema inaongoza majiji matatu bila Slaa?
 
Ilikuwaje chadema ya Slaa haikuwahi ongoza jiji Leo hii chadema inaongoza majiji matatu bila Slaa?

Dr. Slaa ndiye aliyejenga huo msingi kwanza jiulize hayo Majiji yameshikwa lini na Dr Slaa kaondoka lini!?

Hata hiyo simple logic inakushinda na unaandika argument za kisiasa!?

Boy, remember, "this nothing comes from the air overnight"
 
Dr. Slaa ndiye aliyejenga huo msingi kwanza jiulize hayo Majiji yameshikwa lini na Dr Slaa kaondoka lini!?

Hata hiyo simple logic inakushinda na unaandika argument za kisiasa!?

Boy, remember, "this nothing comes from the air overnight"
What a waste!!

Si mlijiapiza kuwa wangeshindwa vibaya? What happened?
 
Kwa mtazamo wako grafu ya CHADEMA au upinzani inapanda au inashuka?

Unatamani tuamini inashuka, haishuki bali inafanyiwa hujuma za wazi ili ionekane inashuka. Pamoja na kuwanunua kuwafanyia ukatili bado hampati uungwaji mkono wa watu wenye upinzani. Na tutawadhibitishia kwa kuacha kupiga kura ili mshinde kwa kishindo. Kisha baada ya hapo ccm itabaki inashindana kikabila na kikanda maana siasa za vyama vingi imezishindwa.

Mwenyekiti wa ccm anafanya siasa nchi nzima, Polepole anazunguka popote hakuna shida ila kiongozi wa upinzani anakamatwa. Sasa hapo unatuambia vipi graph ya upinzani inashuka? Hapo ni dhahiri inashushwa sio kushuka.
 
Ilikuwaje chadema ya Slaa haikuwahi ongoza jiji Leo hii chadema inaongoza majiji matatu bila Slaa?
Mafanikio hayaji siku moja. Mafanikio Sio tukio bali ni process.
Kubeza mafanikio na kazi nzuri za Dr. Slaa kumeiangamiza Chadema. Dr. Slaa aliondoka wakati wa kampeni za uchaguzi za 2015.
Unadhani juhudi zake za kujenga chama zilifutika ghafla?
Huo uongozi wa majiji ni matunda ya kazi zake.
Achana na siasa za matukio...utaangamia.
 
Unatamani tuamini inashuka, haishuki bali inafanyiwa hujuma za wazi ili ionekane inashuka. Pamoja na kuwanunua kuwafanyia ukatili bado hampati uungwaji mkono wa watu wenye upinzani. Na tutawadhibitishia kwa kuacha kupiga kura ili mshinde kwa kishindo. Kisha baada ya hapo ccm itabaki inashindana kikabila na kikanda maana siasa za vyama vingi imezishindwa.

Mwenyekiti wa ccm anafanya siasa nchi nzima, Polepole anazunguka popote hakuna shida ila kiongozi wa upinzani anakamatwa. Sasa hapo unatuambia vipi graph ya upinzani inashuka? Hapo ni dhahiri inashushwa sio kushuka.
Poor you..Chadema haishauriki, haikubali kukosolewa wala kujikosoa...
Makamanda wanapukutika, chama kinadhoofu..kama kawaida wimbo ni ule ule wa wasaliti? Wamenunuliwa...
Madhara yake kwa chama ni makubwa.
Majuto ni mjukuu.
 
Mafanikio hayaji siku moja. Mafanikio Sio tukio bali ni process.
Kubeza mafanikio na kazi nzuri za Dr. Slaa kumeiangamiza Chadema. Dr. Slaa aliondoka wakati wa kampeni za uchaguzi za 2015.
Unadhani juhudi zake za kujenga chama zilifutika ghafla?
Huo uongozi wa majiji ni matunda ya kazi zake.
Achana na siasa za matukio...utaangamia.
Slaa simshampa Ubalozi, !! mbona mnahangaika kumsifia tu ???
 
Poor you..Chadema haishauriki, haikubali kukosolewa wala kujikosoa...
Makamanda wanapukutika, chama kinadhoofu..kama kawaida wimbo ni ule ule wa wasaliti? Wamenunuliwa...
Madhara yake kwa chama ni makubwa.
Majuto ni mjukuu.
Siasa chafu hazita iacha nchi salama, Tanzania inaangamizwa na JINI CCM !
 
We mtoa mada ni uozo kabisa,unauliza wapi KITAMBI katika post ya tarehe moja na uko ndani ya chadema usijue huyo KITAMBI MWENYE KIKWAPA ameungana na CHAMA CHA WAFUJA MAPATO CCM?
 
Kama haina nguvu mwambie sizonje aruhusu mikutano ya hadhara.
Hata huko kwenye nchi zilizoendelea uchaguzi ukiisha vyama vyote vinatulia vinasubilia uchaguzi ujao siyo kila mda ni siasa tu kipindi cha jk walipewa hiyo ruhusa je walifanya nini
 
Hata huko kwenye nchi zilizoendelea uchaguzi ukiisha vyama vyote vinatulia vinasubilia uchaguzi ujao siyo kila mda ni siasa tu kipindi cha jk walipewa hiyo ruhusa je walifanya nini
Utajisifuje kupigana na mtu ukiyemfunga mikono!? Huo ni woga.
 
Poor you..Chadema haishauriki, haikubali kukosolewa wala kujikosoa...
Makamanda wanapukutika, chama kinadhoofu..kama kawaida wimbo ni ule ule wa wasaliti? Wamenunuliwa...
Madhara yake kwa chama ni makubwa.
Majuto ni mjukuu.

Nakwambia hivi, cdm haipukutiki wala kusinyaa bali wanachama wake baadhi wanarubuniwa na ccm na wengine wanafanyiwa ukatili ili kuogopeshwa. Kama ww na wenzio sio wanafiki kwanini msivishauri TLP ya Mrema, UDP ya Cheyo viwe vikubwa maana sasa hivi wanaunga mkono juhudi za rais na hawapingi kila kitu?
 
Nakwambia hivi, cdm haipukutiki wala kusinyaa bali wanachama wake baadhi wanarubuniwa na ccm na wengine wanafanyiwa ukatili ili kuogopeshwa. Kama ww na wenzio sio wanafiki kwanini msivishauri TLP ya Mrema, UDP ya Cheyo viwe vikubwa maana sasa hivi wanaunga mkono juhudi za rais na hawapingi kila kitu?
Mitizamo ya aina hii ndo tatizo kubwa la chadema
 
Mitizamo ya aina hii ndo tatizo kubwa la chadema

Acha ushauri wa kinafiki ndugu. Vyama vipo vingi kwanini muwe na uchungu na cdm badala ya kuwa na uchungu wa vyama ambavyo ni rafiki zenu? Dovutwa, Mrema, Lipumba nk siku hizi kila tukio la rais wanahudhuria, iweje huo ushauri mzuri hamuwapi? Kama wao wanamuunga mkono rais mbona wao hawami au wanachama wao kama ilivyo kwa cdm?

Mnaihujumu cdm kisha mnakimbilia humu mitandaoni na kupiga propaganda za kupima upepo kama tumevunjika moyo. Mchukueni hata Mbowe ila hamuwezi kutubadilisha toka kuwa wapinzani. Mnadhani rais na ccm nyota zitang'aa iwapo mtawanunua viongozi wa cdm? Wateseni cdm, wanunueni viongozi wa cdm, hujumuni uchaguzi lakini uwezo wa kuleta maendeleo kwa wananchi ni mdogo.
 
Sasa kwa akili yako wanamuunga mkono kwa kweli au ghilba? Halafu mbona unatwist mada umeanza na Chadema nimekupa ya CUF unarudi na UKAWA!!

Au upo kwenye project nawewe?
Pamoja na kejeli zako, thamani yako ndani ya Chadema haifikii ya kamanda mbwa wa Nassary
 
Back
Top Bottom