Maktaba yangu ya nyumbani

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,770
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,770 2,000
Nimekulia katika mazingira ya uanazuoni.

Toka nimeanza kujitambua nilizungukwa na kila aina ya vitabu nyumbani.

Niseme tu kuwa nyumbani kulikuwa na maktaba ndogo.

Ukubwani napo nimejitahidi kwa kiasi chake nami kuwa na kiji maktaba changu cha uongo na kweli.

Sasa basi, hebu tutupie picha hapa za maktaba zetu za nyumbani.

Na si lazima hizo maktaba ziwe ni vitabu tu. Yaweza kuwa chochote kile....kama wewe ni stripper tupia stripper outfits zako, stripper heels, nk.

Kama wewe ni mganga wa kienyeji/ mchawi kama Mshana Jr, tupia matunguri yako tuyaone.

Kama wewe ni mbeba maboksi kikweli kweli basi tupia hizo steel-toed boots zako na helmet tuzione.

Naanza kwa kuonyesha njia. Je, kwa kuangalia aina ya vitabu vilivyopo hapo kwa maktaba yangu, waweza kukisia fani yangu?

Here we go....

8af2e87f-9f44-4e15-b913-074fe31c6061-jpeg.1148806
848950db-0838-40b4-8dc5-48b60a8f92e7-jpeg.1148807
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,770
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,770 2,000
The Monk Bufa
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,853
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,853 2,000
Heshima kwako Mkuu, kwa upande wangu sikubahatika sana kupata elimu katika mfumo wetu wa kawaida, mbaya zaidi kutokea mazingira ya kijijini ndani huko yalikua na kila sababu kudidimiza ndoto na matamanio yangu.

Lakini nashukuru Mungu niliitumia vizuri fursa ya kuwa mtoto wa Mwalimu. Nilisoma vitabu vingi sana, vikaniongezea upeo wa mambo mengi lakini kubwa zaidi lugha na misamiati ya kiingereza.

Huo ukawa ni utaratibu wangu wa maisha na sijawahi kujuta kamwe. Kabla hawajavunja Novel Idea pale Samora nilikua nanunua vitabu kila mwezi ikabidi wanipe uanachama na punguzo la asilimia kumi.

Niliwahi kusoma mahali jamaa akisema kuna vitu viwili kama sio vitatu vitakubadilisha, watu unaokutana nao na vitabu unavyosoma.

Nimeipenda Maktaba yako Kapteni.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,770
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,770 2,000
Heshima kwako Mkuu, kwa upande wangu sikubahatika sana kupata elimu katika mfumo wetu wa kawaida, mbaya zaidi kutokea mazingira ya kijijini ndani huko yalikua na kila sababu kudidimiza ndoto na matamanio yangu.

Lakini nashukuru Mungu niliitumia vizuri fursa ya kuwa mtoto wa Mwalimu. Nilisoma vitabu vingi sana, vikaniongezea upeo wa mambo mengi lakini kubwa zaidi lugha na misamiati ya kiingereza.

Huo ukawa ni utaratibu wangu wa maisha na sijawahi kujuta kamwe. Kabla hawajavunja Novel Idea pale Samora nilikua nanunua vitabu kila mwezi ikabidi wanipe uanachama na punguzo la asilimia kumi.

Niliwahi kusoma mahali jamaa akisema kuna vitu viwili kana sio vitatu vitakubadilisha, watu unaokutana nao na vitabu unavyosoma.

Nimeipenda Maktaba yako Kapteni.
Hahaha shukran jazilan.

Mudogo mudogo tunajitahidi...
 
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
642
Points
1,000
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
642 1,000
Heshima kwako Mkuu, kwa upande wangu sikubahatika sana kupata elimu katika mfumo wetu wa kawaida, mbaya zaidi kutokea mazingira ya kijijini ndani huko yalikua na kila sababu kudidimiza ndoto na matamanio yangu.

Lakini nashukuru Mungu niliitumia vizuri fursa ya kuwa mtoto wa Mwalimu. Nilisoma vitabu vingi sana, vikaniongezea upeo wa mambo mengi lakini kubwa zaidi lugha na misamiati ya kiingereza.

Huo ukawa ni utaratibu wangu wa maisha na sijawahi kujuta kamwe. Kabla hawajavunja Novel Idea pale Samora nilikua nanunua vitabu kila mwezi ikabidi wanipe uanachama na punguzo la asilimia kumi.

Niliwahi kusoma mahali jamaa akisema kuna vitu viwili kama sio vitatu vitakubadilisha, watu unaokutana nao na vitabu unavyosoma.

Nimeipenda Maktaba yako Kapteni.
'Watu unaokutana nao na vitabu unavyosoma'..!!
Nimepaelewa mno hapo, issa naked truth.!!
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,441
Points
2,000
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,441 2,000
Aisee! Vitabu vyangu vipo kwenye box.
 
Vida1

Vida1

Senior Member
Joined
Jul 6, 2019
Messages
122
Points
250
Vida1

Vida1

Senior Member
Joined Jul 6, 2019
122 250
Nimekulia katika mazingira ya uanazuoni.

Toka nimeanza kujitambua nilizungukwa na kila aina ya vitabu nyumbani.

Niseme tu kuwa nyumbani kulikuwa na maktaba ndogo.

Ukubwani napo nimejitahidi kwa kiasi chake nami kuwa na kiji maktaba changu cha uongo na kweli.

Sasa basi, hebu tutupie picha hapa za maktaba zetu za nyumbani.

Na si lazima hizo maktaba ziwe ni vitabu tu. Yaweza kuwa chochote kile....kama wewe ni stripper tupia stripper outfits zako, stripper heels, nk.

Kama wewe ni mganga wa kienyeji/ mchawi kama Mshana Jr, tupia matunguri yako tuyaone.

Kama wewe ni mbeba maboksi kikweli kweli basi tupia hizo steel-toed boots zako na helmet tuzione.

Naanza kwa kuonyesha njia. Je, kwa kuangalia aina ya vitabu vilivyopo hapo kwa maktaba yangu, waweza kukisia fani yangu?

Here we go....

View attachment 1148806View attachment 1148807
Nasubiri matunguli ya Mshana Jr coz sio intellectual kama wewe coz hata kingreza chake ni mediocre.
Heko kwa maktaba murua.
 

Forum statistics

Threads 1,313,893
Members 504,678
Posts 31,807,369
Top