Maktaba ya Jeshi kuitwa Jakaya Kikwete


Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,660
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,660 1,225
Source TBC1: MAKTABA ya kijeshi huko imezinduliwa leo na kupewa jina la JK. Sasa kila kitu kitapewa jina hili lisilosafi mwisho wa siku hadi chupi, meza, vikombe, kandambili n.k vitaitwa JK. Watanzania bwana tunapenda sana kujikomba mtu mwenyewe hana shule kama mimi hapa, fisadi na mtu wa visasi. Sasa Je kupewa jina la huyu mkwe.re inamaana wajeda wawe wanaiga tabia zake. Dah kwa kweli ufisadi haushi hapa Tz.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
kulishawahi kuwa na uzi hapa kuhusu Jina zuri la Kumuenzi Kamanda JK, mmh watu waliweka majina mengi hapa weee acha tu, sikumbuki vizuri ile thread japo ni kama mwaka hivi umepita but ilikua nzuri sana
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
hizo ni tabia za kujipendekeza kwa viongozi wetu kwa raisi wakidhani watapewa shavu na JK
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Itakuwa ajabu na haipendezi kuiita maktaba ya taasisi nyeti kama hii jina la mtu anayesifika kwa kutopenda kusoma na kutunga vitabu. Heri wangeiita jinajingine lakini si Jakaya Kikwete. Kwani lazima majina ya wakubwa? Kwanini wasiite kisima cha maarifa au hata jina la wasomi kama Shaban Robert? Kwa vile jamaa yetu anapenda sana sifa hata asipostahiki na watu wake wanapenda kumuabudia kwa kuwapa ulaji, kituko hiki kinaweza kufanyika. Anyways, wengine watakaokuja baadaye wanaweza kufutilia mbali jina hilo kwa vile halifanani na taasisi yenyewe. Halina motisha wala ushawishi so to speak.
Source TBC1: MAKTABA ya kijeshi huko imezinduliwa leo na kupewa jina la JK. Sasa kila kitu kitapewa jina hili lisilosafi mwisho wa siku hadi chupi, meza, vikombe, kandambili n.k vitaitwa JK. Watanzania bwana tunapenda sana kujikomba mtu mwenyewe hana shule kama mimi hapa, fisadi na mtu wa visasi. Sasa Je kupewa jina la huyu mkwe.re inamaana wajeda wawe wanaiga tabia zake. Dah kwa kweli ufisadi haushi hapa Tz.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,542
Points
1,225
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,542 1,225
Haiyaa, shuti wanajeshi kusuntana kwa vidole. Eti "ukitaka kula shurti nawe uliwe" Tenaaa
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,735
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,735 2,000
hujasikia juzi kapandisha vyeo makamanda kadhaa wa jwtz, hivyo ni mwendo wa kulipana fadhila tu.!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,103
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,103 2,000
Ah mimi sipendi siasa kila mahali yani...wai.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Mkuu hii ni kazi inayofanywa na wachumia tumbo!!
 
mchadema

mchadema

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
412
Points
170
mchadema

mchadema

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
412 170
acheni ushamba:Jk ndo aliyepropose ujenzi wa library pale TMA,lazima wamuenzi
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Points
195
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 195
Jk kawafanyia mengi mazuri na ya kukumbukwa ndani ya jeshi zaidi ya raisi yoyote wa JMT mpo hapo hawajakurupuka kutoa jina hilo
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Ndo tayari ishapewa hlo jina la jk sasa..kama hupendi,hama nchi.
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,457
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,457 2,000
Acheni Majungu kila Mtu anavyopenda wala si kujikomba, safi walivyoita JK ni moja ya kumkumbuka Shujaa wetu aliyeleta Mabadiliko mpaka mimi na wewe tukapata kwa kusemea Ahsante JK ahsante Handsome Boy
 
A

artorius

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
757
Points
0
A

artorius

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
757 0
lazima tuwe makini,huyu jamaa anaweza lazimisha UDSM iwe renamed jina lake...
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Ninaamini katiba na sheria za nchi haziruhusu wala kubariki wizara, taasisi na idara zote za serikali kupewa majina ya watawala ama watu maarufu kwa lengo la kuwaenzi.

Mila na desturi za Tanzania na watanzania tangu ikiitwa Tanganyika tumekuwa utaratibu wakutotumia majina ya watawala ama watu mashuhuri kwenye wizara, taasisi na idara za serikali.

Ni vema na haki rais Jakaya Kikwete na serikali yake wakaenzi mila hii na desturi yake!

Hii ni taasisi nyeti haihitaji siasa!
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,181
Points
1,250
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,181 1,250
Nshaongea na Babangu mzazi kuna haja ya kuhama hii nchi "walai nakuapieni":confused2:
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Hap zamani za kale aliwahi kutokea mtawala mmoja aloongoza nchi kwa mkono wa chuma alopenda kila akimaliza sentnsi kwenye Hotuba yake basi watu waitikie ' zidumu fikra SAHIHI za mwenyekiti' kipindi ambacho watu wake walokuwa wakipata umeme ni chini ya 10 %, wanaimba ujamaa na kujitegemea lakini wanakula ugali wa mahindi ya njano toka USA ya msaada.marufuku kuagiza nguo kutoka nje lakini viwanda vya ndani havina uwezo hata wa kuzalisha sanda za kutosheleza mahitaji ya maiti. Watoto wanasoma chini ya miti na wanafundishwa na walimu walioshindwa mtihani wa elimu ya msingi maarufu walimu wa Upe.
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 0
ebu acheni kelele watanzania kila binadamu anamazuri na mabaya lakini nimeshangazwa sana kwa takwimu haasa humu jf watu wanampinga sana jk cha msingi yeye ni raisi na hata kama kuna kitu cha kurekebisha mbona kila mtu ana fursa yaa kusema au jk amewafanya nini jamani ni mtazamo tuu japokuwa namtete mtu ambaye simfahamu ila roho tuu ndiyo inanituma kusema hivyo .??
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Source TBC1: MAKTABA ya kijeshi huko imezinduliwa leo na kupewa jina la JK. Sasa kila kitu kitapewa jina hili lisilosafi mwisho wa siku hadi chupi, meza, vikombe, kandambili n.k vitaitwa JK. Watanzania bwana tunapenda sana kujikomba mtu mwenyewe hana shule kama mimi hapa, fisadi na mtu wa visasi. Sasa Je kupewa jina la huyu mkwe.re inamaana wajeda wawe wanaiga tabia zake. Dah kwa kweli ufisadi haushi hapa Tz.
ata akiita kila kitu jina lake hii leo,kuja kubadili hapo baadae inawezekana,hivyo hakuna tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top