Makongoro Nyerere ampasulia JK! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere ampasulia JK!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwame Nkrumah, Nov 26, 2011.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Uamuzi huo ulikuwa umechangiwa kwa kiasi kikubwa na maoni shawishi ya mmoja wa Wenyeviti wa Mikoa, Mwenyekiti wa Mkoa wa Mara, Charles Makongoro Nyerere, aliyesema watu wa kawaida walikuwa wakishangazwa na CCM kuendelea kukumbatia watu waliokuwa wakionekana wanashiriki katika ufisadi.
    Akichangia wakati huo katika tathmini na mapendekezo ya Kamati Kuu ya kutaka Chenge, Lowassa na Rostam wawajibike, Makongoro Nyererealisema isingewezekana Chenge, Lowassa na Rostam kuendelea kuwa na nafasi za uongozi ndani ya chama.
    Alisema wakati huo mtoa habari wetu: “ Kwanza alianza kwa kumwambia Mwenyekiti kwamba japo yeye ni Mwenyekiti wa Taifa, yeye (Makongoro) naye ni Mwenyekiti wa Mara na kwamba NEC ndio waajiri wa Mwenyekiti Taifa.
    “ Akasema anapokaa Mwenyekiti wa Taifa ni mahala patakatifu na kwa ajili hiyo pasingeweza kusogelewa na shetani, hata kama siku moja Mungu alipata kukutana na shetani barabani.
    “ Akasema kule site (kwenye eneo la ujenzi ambako yeye ndiko anakoshinda akichanganya zege na kupiga bati) wanasema na wanataka watuhumiwa wote wa ufisadi watoke kwenye nafasi zao.
    “Lowassa ni ndugu yangu.Sina matatizo naye.Najua ananipenda, nami nampenda.Lakini kule site wanasema hapana.Atoke. Tena nawe Mweyekiti ulipokwenda Monduli, ukainua mkono wake juu, ukasema hujapata kuona kama yeye (Lowassa), kule site wakauliza, sasa hii ndiyo nini?
    “Rostam simfahamu vizuri. Ninakotembelea yeye hawezi kuja na mimi siwezi kwenda anakotembelea. Sina ugomvi naye.Lakini kule site wanasema naye hapana. Ulipokwenda Igunga ukamuamsha mkono ukasema ni kama timu ya mpira iliyokamilika watu kwenye site wakauliza sasa hii ndiyo nini?
    “Nasikia Chenge wanamwita Mzee wa Vijisenti. Ni ndugu yangu. Sina hakika kama anavyo vijisenti kiasi hicho. Lakini kwenye site, si mimi, watu wanasema naye hapana, “ alikaririwa akisema Makongoro.

    SOMA ZAIDI HAPA: Raia Mwema | Lowassa apambana

    Lowasa ana nguvu kiasi gani mpaka wanachama milioni 4 wa CCM wanashindwa kumtoa?
    JK hawezi kumtoa Lowasa hata siku moja, kwa kutoa siri zao kidogokidogo ni kama vile Lowasa anamwambia JK angalia sana, nina mengi zaidi ya kusema. JK ameshikwa mateka na Lowasa. Lowasa hana cha kupoteza kama ataongea yote.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Je baada ya haya maneno JK alisema nini maana lazima atakuwa kasema kitu kama kawaid yake.Am curious .
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK alitaka kujitutumua na kamtandao kake, kameshindwa na sasa anampigia magoti Lowasa aliyemwita gamba!!! Wananchi pekee ndiyo walioachiwa jukumu hilo la kuling'oa gamba hilo kupitia urais 2015 endapo atagombea!!!
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Game bado taff
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    chama cha wanafiki. Nalog off
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Huyu Makongoro sijui Makhirikhiri ni uharo tu anaouongea.
    Baba yake alimshika mkono Mkapa na kutuambia kuwa Mkapa ni mtu safi.

    Sasa ana usafi gani kwa mali alizojilimbikizia yeye na mkewe?
     
  7. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 765
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 180
    nahisi hutumii ubongo kufikiri,usimlaumu nyerere kumuita mkapa msafi.ni kweli mkapa alikua msafi kabla ya kifo cha nyerere na utofauti wa jk ni kuwa aliwapigia kampeni watuhumiwa wa ufisadi na wote tuliona,nyerere asingethubutu kuwapigia kampeni na ni kuwa nyerere angehamia Chadema haraka.
     
  8. m

    maselef JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri sasa tumeanza kupata picha halisi ya Chama cha Magamba. Inanikumbusha moja ya mistari katika Biblia "Asiye na dhambi na awe wa kwanza kumtupia jiwe huyu mama". Mara wote wakatawanyika
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ngoma inoge sasa!!
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hata shetani alikùwa malaika. "Just thinking."
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kule Site Wanasema CCM ni wanafiki
     
  12. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Hakuwahi kuwa malaika bali aliishi na malaika "Just reminding"
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1,657
    Trophy Points: 280
    ...he! Kama nani?
     
  14. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,434
    Likes Received: 2,686
    Trophy Points: 280
    sema kaka! jamaa hawa na wafuai wao ni wanafiki
     
  15. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,434
    Likes Received: 2,686
    Trophy Points: 280
    mmmh! alikuwa malaika mkuu
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hii habari ni ya lini? Makongoro aliyasema hayo katika kikao kilichoisha jana (25/11/2011) ni katika kikao kile cha mwezi Aprili, 2011? Naona humu JF tumeanza mtindo kulishana habari kama vile ni habari mpya kumbe ya zamani. Hata kama habari ni relevant ni vizuri ikawekwa sawa kwamba ni lini na wapi yalisemwa hayo.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii habari ni muda mrefu wala si mpya
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Naliongea hili nikiwa sina maslahi kabisa na magamba! Mkuu usisahau wakati ule kiuongozi walau Mkapa alikuwa nafuu kuliko, Lowassa. Vichwa aina ya rostam ndo walimchakachua akili yake kuelekea 2005.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Aisee hizi dini, kila moja na mtazamo wake kuhusu Rucifel, mweeeee!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni malaika hadi leo, na ataendelea kuwa hivyo milele. sema tu yeye ni malaika alolaaniwa
     
Loading...