Makonda unasababisha tuichukie Taifa stars

Makonda unasababisha tuichukie Taifa stars

Harambee Stars oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeseeee .

Kenya 5- 0Tanzania.

Siwezi shangilia timu ya CCM inayoenda kumwakilisha Rais wa nchi badala ya wananchi wote.

Kwa vile mmeanza ubaguzi asubuhi asubuhi ngoja na sisi tuhamie Harambee Stars ili washinde kwa kishindo.
 
Tujaribu kufuatilia history kidogo
Tuingie YouTube tuangalie documentaries za Iddi Amin dada. Af tuchanganye na za kwetu.
 
Nasubiri ikishinda atakapokuja akisema vita alizoshinda[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

"Na wavimbe wapasuke, acha waisome namba ehh"
 
Tumsamehe jamani huyu kijana wetu Nadhani malengo yake si mabaya ila anashindwa ufikishaji
 
Hivi labda mimi sijaelewa,kuna zuio lolote lile la vyama vya upinzani,watu binafsi na wanaharakati kutoka asasi mbalimbali kuto kwenda kuishangilia Taifa stars,au chuki tu
Ndio lipo zuio maana hawana mamlaka ya kutumia kodi zetu kwa tamko tu
 
Ngoja tutolewe AFCON tumuone matako hayo atapanulia wapi?

shenziiii ii kabisa
Huwa hawana aibu kabisa hao. Kwani si miezi tu imepita tangu waharibu biashara ya korosho? kama wangekuwa na akili kidogo wangejifunza kwenye koosho. Tuseme wee ukiona tu hawa jamaa wawili wanatia mkono kwenye jambo lolote hesabu kuwa hilo jambo limeshaharibika
 
Timu ya mr zero bashite na babake imechabangwa na Harambee stars.Hakika leo ni siku ya furaha
 
Furahini kiasi tu maana hajafungwa Makonda peke yake, tumefungwa sote (Tz).
 
Back
Top Bottom