Hannah
JF-Expert Member
- Aug 28, 2015
- 10,245
- 42,008
[emoji28][emoji28][emoji28]sijawahi kuona mtu Mnafki kama Makonda.Kuna clip nimeona eti bashite anawafanyia maombi wachezaji!!..totally bullshit
[emoji28][emoji28][emoji28]sijawahi kuona mtu Mnafki kama Makonda.Kuna clip nimeona eti bashite anawafanyia maombi wachezaji!!..totally bullshit
Hawa waomba kura wanachanganya wachezaji wetu... Msuva ameteleza tuMimi naamini Msuva ameongea vile kwasabb ya (ufahamu) elimu, hajui tofauti ya serikali na nchi, naomba tumsamehe bure then tuishangilieni stars maana ipo kutuwakilisha wananchi wote
Ayeeeeeee[emoji28]"tupeni raha Harambee tupeni raha, ayeeee"
Huyu jamaa ni kichekesho..[emoji28][emoji28][emoji28]sijawahi kuona mtu Mnafki kama Makonda.
Ngoja tutolewe AFCON tumuone matako hayo atapanulia wapi?Hatutaki chama chochote mpira ni free kabisa hakuna siasa katika mpira. TFF waendeshe mpira siasa zifanywe sehemu zake watuachie mpira please na nasema wote washabikie kama wapenzi wa kawaida tu
Hawajui kabisa huyo Mbwana yuko nje tu na hajui kuongea na media. hutakiwi kutoa maelezo, unaulizwa swali jibu swali sio ngonjera tena na uwe smart ku twist swali a mtego liweke sawa. mtu akulizwa swali anaanza mashairiWatanzania tuna safari ndefu sana!! wachezaji inabidi wapewe mafunzo ya jinsi ya kuongea public!!
Serikali na Rais vyote ni miliki ya Watanzania. Ubaya uko wapi hapo?Siasa tupu,wametumwa na Rais na Serekale. Sisi wananchi hawatutambui. Wapigwe tu.
Wasalimie Kibera Slam...ha ha ha aaa!Yani tufungwe tu
Utakufa na kihoro. Kenya piga hao CCM stars 5-0 mpaka watie akili. Ngoja nikanunue popcone kabisa huku nimevaa jezi ya Kenya. Ha ha ha haUsilazimishe kila mtu kufuata unachoona wewe ni sahihi, wewe mshabikie Mbowe na mimi naona na kupongeza baadhi ya mazuri yanayo fanywa na serikali.
Siyo tufungwe, wafungwe tu. Nipo nimevaa jezi ya Kenya hapa. Kenya ikiifunga CCM Stars itanipa raha sana yaani usingizi utakuwa mzuri sana leoYani tufungwe tu