Makonda unasababisha tuichukie Taifa stars

Makonda unasababisha tuichukie Taifa stars

Leo mimi nipo Kenya rasmi.....hawa wabokolewe tu watie adabu na huyo jamaa yao alikwenda huko kufanya Siasa - kwanza timu bovu hapo kati pamekufa kabisaa, nani wa kumsumbua Wanyama? huyu dogo wa Yanga? aaaa tuache masihala watanzania kwenye vitu seriasi.
 
Leo mimi nipo Kenya rasmi.....hawa wabokolewe tu watie adabu na huyo jamaa yao alikwenda huko kufanya Siasa - kwanza timu bovu hapo kati pamekufa kabisaa, nani wa kumsumbua Wanyama? huyu dogo wa Yanga? aaaa tuache masihala watanzania kwenye vitu seriasi.
Yes tuwe nao
 
Back
Top Bottom