Makonda: Niliwatumia watu kupata degree yangu

Makonda: Niliwatumia watu kupata degree yangu

Mh. Mkuu wa nkoa anatakiwa ajue kuwa UKWELI unatabia ya kuchelewa kufika na kuwa UONGO huwa hausimami huwa unatabia ya kubadika badilika. Aseme UKWELI nao utamuweka huru hata kama ni kwa kupoteza cheo kwani cheo ni dhamana siyo mali yake
 
Nadhani waliomteua wamefanya makosa makubwa. napata ujasiri wa kuamini ana vyeti fake
 
Ukweli kitoka moyoni mwangu mimi bado nakubaliana na Makonda. Hayo mengine ya vyeti hayatusaidii.
Kwa maneno hayo namuona Makonda kama kiongozi ambaye hajawahikutokea Tanzania. Ana udhubutu. Haya mambo ya vyeti yameanza kunipa wasiwasi kua huenda ni vita dhidi ya harakati zake.
Kama kweli mheshimiwa anapita huku naomba amuongezee ulinzi makonda
 
Kila cku ni uzi wa makonda tu leteni mada zingine km hamna mtulieeeee
Kwenda zako huko na vyeti vyako fekero..
Myskyma ni mijitu ya ajab sna maana wewe utakuwa mwenzake tu...
 
Yapo mengi ambayo sikubaliani na huyu kijana, lkn alichokizungumza kwenye clip hii nimekipenda
 
Madereva acha kulaghai watu, kweli ulikabidhiwa kwa Mungu halafu ukaongozwa kumpiga mzee Warioba?
 
Ukiangalia kwa kina, maradhi pia husababishwa na umasikini na ujinga.
Na ukiangalia kwa kina zaidi umaskini nao husababishwa na maradhi na ujinga, lakini ukienda mbali mno ujinga nao husababishwa na maradhi na umaskini.
 
Back
Top Bottom