Makonda: Niliwatumia watu kupata degree yangu

Makonda: Niliwatumia watu kupata degree yangu

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Posts
10,337
Reaction score
25,175
Anasema hakuna kazi ya hovyo ambayo hajawahi kuifanya. Alichimba mchanga na kuchoma mkaa Mbezi Luis, na amewahi kuwa konda na kupakia magunia ya watu kwenye magari.

Mama yake ni darasa la 7, baba yake hakwenda shule kabisa.

Anaendelea kusema kuwa alikuwa anatafuta degree moja tu na hivyo alipambana muda mrefu bila kupata degree. Hatimaye aliwatumia watu kupata degree yake.!

 
na hatutaki kuongozwa na mjinga. maaduni wetu ni watatu, ujinga, maraadhi na umasikini. mjinga akaondoe ujinga kwanza
Ukiangalia kwa kina, maradhi pia husababishwa na umasikini na ujinga.
 
Back
Top Bottom