Makinda vs Sitta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda vs Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIN BOR, Feb 19, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiweke neno, weka tu % ya kila mmoja wao.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Makinda: 15%
    Sitta:85%
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,097
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Makinda 5% (for being fisrt female Speaker)
    Sitta 75% (for improving the Bunge image - his ethical qualities are poor)
     
  4. D

    DENYO JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    makinda 0, sita 100

    makinda ni zero kabisa-siyo spika ni kada kongwe la ccm linaongoza bunge, kajawa na jazba, hajali maslahi ya taifa, do not think outside the box. Aibu kubwa huyu mama abadilishwe.
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Makinda 3%
    Sitta 89%
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    hivi kumbe hisabati ni janga la taifa hadi humu jf??? 89+3 sawa sawa na 92, hiyo 8 iliyobaki ikowapi???
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,097
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Grade hizo siyo za Pie-Chart kuwa lazima jumla yake iwe ni 100%. Ni grade za kuonyesha uwezo wa mtun mmoja mmoja kwa scale ya Perfect=100% na horrible=0%.
     
  8. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Makinda -100%Sita +200 Sasa tunaanza kelewa kwanini hakuolewa MAKINDA NI MAKAMBA KTK BUNGE
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Makinda ni §% na sitta ni £%
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,097
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    kwetu tulifundishwa kuwa Katope hatakiwi atembee kwenye mvua; akikaidi atayeyuka. Makinda ni kama Katope na anataka kukimbia kwenye mvua, sidhani kama atafika popote; atayeyuka sasa hivi.
     
  11. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mnamkosea haki Sitta kumlinganisha na Makinda. It's defamation
     
  12. O

    Ogah JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa Mwl................karibu tena JF
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,227
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    Mama Makinda namuonea huruma hili bunge si saizi yake maana benchmark iko very high foe her to reach.....aki jump anafikia 15%....she is even poor....performer
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,097
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Kuna mifano mingine ni mibaya sana kutumika hapa jamvini hasa kwa kiongozi wetu, ila ni kama watoto wa kike pale Sinza ninaowafahamu waliokuwa wakilalamikia mateso waliyokuwa wamepata jana yake kutokana na pedeshee waliyekwenda naye kwa sababu ya pesa za haraka harak.
     
  15. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Makinda 0.0001

    Sitta 99.9999
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,711
    Trophy Points: 280
    BIN BOR Mtake radhi Sita, amekukosea nini mpaka unamtukana. Hivi kweli imefika mahala pa kumfananisha huyu mzee na Anna Makinda? Hata kama amekukosea kitu sidhani kama ulistahili kujichukulia sheria mikononi na kumtukana.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    8% kwa Msekwa
     
  18. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,942
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    ...Kumkosea haki, maybe. Lakini defamation hapana.

    ...Kulinganisha Honda na SanLG si kuitukana Honda, ni kuwaonyesha waendeshaji hatari iliyopo katika kuitumia SanLG.
     
  19. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Makinda kipande cha chupa na Sita almost Diamond
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    VS



    [​IMG]
     
Loading...