mkuu unamatatizo angalia hapo kwenye red, sentesi moja kuandika inakushinda.haijakusudiwa kwa kila mtu.Hat amovie kuna umri...sasa km wewe ulizoea kulazisha na kuangalia siwezi kusaidia.
mkuu unamatatizo angalia hapo kwenye red, sentesi moja kuandika inakushinda.haijakusudiwa kwa kila mtu.Hat amovie kuna umri...sasa km wewe ulizoea kulazisha na kuangalia siwezi kusaidia.
dah! wewe ni shida kwakwelikweli wewe mwehu..ndiomchago wako huo?
walau sasahivi hujakoseatena sana
nibadilike niwe mwehu km wewe?