Makinda kama kawaida yake kuiokoa CCM

Makinda kama kawaida yake kuiokoa CCM

Hapana hivi najiuliza kwa mtu aliehitimu elimu ya juu anaweza kuandika kitu namna hii hebu njoo usahihishe ulichoandika hapa@Nic
 
Uzi unazidi kuchanganya,uko page ya pili sasa huku wachangiaji wote wakilalamika kilichopostiwa.Mods mko wapi?.Ila kama lengo la mleta uzi lilikuwa "If you cant convience,confuse them" basi amefanikiwa mara dufu.
 
leo anasoma hotuba yake kichovu kweli..zile mbwembwe za miaka ya nyuma sizion
 
Naona wote mnamshambulia kwani ka Andika nini?
 
mmmmmmmmmh!
Nimejaribu kusoma huu uzi mara kadhaa niwe mmoja wa wachache kumuelewa huyu ndugu, nimetoka kapa!
Nicholas, ebu njoo raundi nyingine tena ya kutuelewesha ni nini umekusidia kutuambia!
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha ha huyu mtu anaongelea sakata la TTCL ambalo jana bungeni mnyaa aliliibua na kina makamba wakawa wanajiuma uma tu . Kuna hela ndefu imepigwa. Sasa kama hujaangalia bunge ni ngumu kumuelewa huyu mtu kwa jinsi alivyoandika. Jipange uelezee upya ili watu wote wakuelewe
 
hahahahahaha,,wakuu kumsoma Nicholas inahitajika utulivu wa hali ya juu na uwe mfuatiliaji mzuri wa watu anaowaongelea.
 
Nimeelewa concept yake ni kwamba Mama Makinda (spika) anailinda serikali kwa kila namna.
 
kuna watu mmepost mara nyingi sana km simiyu yetu nadhani mmeelewa ila kmm makinda mnajaribub okoa soho ya ccm kw akupotosha watu .Mnadai haileweki wakati jasho linawatoka kupost mara kumi kumi?Hata mimi sikutaka muelewe baadhi yenu vichwa maji..nataka wenye akili ndio wajue ili wakawasulubu baadae.
 
makinda tena leoa katia kichefuchefu na staili yake ya kuzunguka ktk cyclic reasoning.Analazimisha watu ku kutoa kauli ktk njia ambayo haina maana kabisa,halafu anazuia miongozo ya wabunge ktk kuweka kauli sawa,ilaw akati mama mbea muhagama akianzisha ushawishi wa kimbea mama anamwachia.
 
Hapana hivi najiuliza kwa mtu aliehitimu elimu ya juu anaweza kuandika kitu namna hii hebu njoo usahihishe ulichoandika hapa@Nic
kwani umeacha lini kujiuliza vitu visivyo manana.Kwa akili yako ya kusema kila kitu umesikia utaweza vipi jieleza hapa?
 
Naona wote mnamshambulia kwani ka Andika nini?
haha.jamaa wapo ktk kipinindi ch ampito kujitambua..ndio maana wana mashaka na fikra zao km lweli walichokisoma ndicho walichoikielewa.NI km mfungwa alieyetoka gerezani baada ya mika 40 na kukuta dunia imebadilika na inakimbia kuliko wao
 
Back
Top Bottom