Makeup lovers.

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,364
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,364 2,000
Leo ulimpeleka kisura kununua nini?
Yeah, ndo tumetoka hapo. Alikuwa anahitaji vibanio vya nywele na detangler.

Mpaka nimekuwa “mwenyeji” wa Ulta sasa!

Haya majukumu haya.....basi tu yaani!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,657
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,657 2,000
Yeah, ndo tumetoka hapo. Alikuwa anahitaji vibanio vya nywele na detangler.

Mpaka nimekuwa “mwenyeji” wa Ulta sasa!

Haya majukumu haya.....basi tu yaani!
Mwisho utakua mzoefu utavijua vyote.
 
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,819
Points
2,000
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,819 2,000
Mimi siku hizi nimekuwa situmii sana make-up nadhani kwa "necha ya kazi yangu" lakini nina products za black-opal kwa table yangu ya chumbani,.

Na huwa natumia kwa mitoko hasa ya jioni kama sherehe hivi,na huwa naitoa kwa kutumia mafuta halisi ya nazi kwa kutumia pamba laini....ni mwiko kwangu kulala na make-up...
Kumbe
 
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
753
Points
1,000
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
753 1,000
Kuongeza urembo
Mf rangi ya ngozi inatokea moja
Na kuweka manjonjoo
Wanja
Lipstick,masacra etc
I naturally dont trust a woman with make up. Huwa najiuliza "wat else is she hiding?"
Hypocrisy ni tabia, huwa naamini hii tabia ina uhusiano na "the love of make up".
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,952
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,952 2,000
I naturally dont trust a woman with make up. Huwa najiuliza "wat else is she hiding?"
Hypocrisy ni tabia, huwa naamini hii tabia ina uhusiano na "the love of make up".
Si kweli

Baadhi wana shida za ngozi mf madoa,ngozi haifanani nk
Si kwamba wanapenda sana kupaka
Inabidi wajistiri

Baadhi wanapenda kuongezea urembo nk

Hypocrisy ni unafki..kupaka vipodozi ni unafki?.
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,657
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,657 2,000
I naturally dont trust a woman with make up. Huwa najiuliza "wat else is she hiding?"
Hypocrisy ni tabia, huwa naamini hii tabia ina uhusiano na "the love of make up".
Huo ni uongo.

Mimi napenda makeup kama art zile process Za ku blend ,contour and highlight zinaniburusha

Sina cha kuficha na naweza kusema natural am very beautiful and I love my flaws
 

Forum statistics

Threads 1,324,702
Members 508,809
Posts 32,170,400
Top