Makeup lovers.

Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,249
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,249 2,000
Aiseee, dear future wife naomba uwe kama Inna
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
2,342
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
2,342 2,000
Duh, na mafuta yangu ya mgando haya.
Sijui hata kimoja,, natamani kujifunza
Ngoja niendelee kusoma comments
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,021
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,021 2,000
Kwa wale wenzangu wanaopenda make up tuongelee products ambazo unatumia,tips na routines.

Ni product gani ambayo unapenda sana kuliko zote mfano me napenda bronzer View attachment 1141333View attachment 1141334.
Hongereni kwa kweli warembo..muda kupaka vitu vingi kila siku asbh naona kashersheeee

Daily I am very basic with js wanja,mascara na lipstick/gloss

Full make up mnapata wapi mda warembo?.labda siku za sherehe ndo i take time ama naenda saluni for a quick do

Natumia Sleek
Powder na foundation
Mascara:3d fantastic lash

Na lipstick flormar ama sleek pia
Napenda powder,wanja,lipstick na mascara the most
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,659
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,659 2,000
Hongereni kwa kweli warembo..muda kupaka vitu vingi kila siku asbh naona kashersheeee

Daily I am very basic with js wanja,mascara na lipstick/gloss

Full make up mnapata wapi mda warembo?.labda siku za sherehe ndo i take time ama naenda saluni for a quick do

Natumia Sleek
Powder na foundation
Mascara:3d fantastic lash

Na lipstick flormar ama sleek pia
Napenda powder,wanja,lipstick na mascara the most
Me sipaki makeup kila asubuhi labda niwe na safari asubuhi.

Sana napaka makeup weekend na full face natumia 30 minutes tu simple look ila sipaki eyeshadow hadi niende kwenye sherehe
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,021
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,021 2,000
Me sipaki makeup kila asubuhi labda niwe na safari asubuhi.

Sana napaka makeup weekend na full face natumia 30 minutes tu simple look ila sipaki eyeshadow hadi niende kwenye sherehe
Hapo sawaa..very nice

Eye shadow for me bado mtihanii kbs
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,659
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,659 2,000
Hapo sawaa..very nice

Eye shadow for me bado mtihanii kbs
Eyeshadow upate brush nzuri Za ku blend na eyeshadow palette Nzuri that’s it.

Ila eyemakeup ndio inachukua muda mrefu
 
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
1,584
Points
2,000
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
1,584 2,000
Haya mambo me sina kabisa dada manengelo emu nifundishe jamani
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,165
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,165 2,000
Haya mambo me sina kabisa dada manengelo emu nifundishe jamani

😂😂😂😂..mie sijapaka makeup kwa miez km 8 hv...jana ndo nimepaka..hahaha ..ninachokaga na mm ..nikaamua kupumzika...ila ni art nzur sana jifunze u tube!
 
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
1,584
Points
2,000
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
1,584 2,000
😂😂😂😂..mie sijapaka makeup kwa miez km 8 hv...jana ndo nimepaka..hahaha ..ninachokaga na mm ..nikaamua kupumzika...ila ni art nzur sana jifunze u tube!
Emu nikuone PM😂😂
Itabidi nianze darasa
 

Forum statistics

Threads 1,326,841
Members 509,593
Posts 32,237,078
Top