Makapuku Forum


Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,264
Likes
32,937
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,264 32,937 280
Habari wana JF
Habari Makapuku wenzangu
Matumaini yangu wote mko poa kabisa.

Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Makapuku natumaini nyote tutashirikiana katika jambo hapa JF. Bila kumsahau founder wa makapuku Bitoz shukrani kwake

Karibu sana makapuku katika mjadala. Wengine nitawaongeza hapo baadae.

Karibu sana

Bitoz
JF Makapuku Founder

Jimena
JF Makapuku assistant Founder

Th Name JF Makapuku assistant Founder
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,517
Likes
28,517
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,517 28,517 280
...This is Simba, wafuga kambale walianza mafunzo ya kuhesabu kiarabu wakijua Mnyama atafungwa sasa imebidi wasande, kila ukikutana na mtani heshima nyingi sasa.

kapuku burudika na kama hukuwa unajua Simba imefanya mauaji makubwa sana kuwahi kutokea katika karne ya 21. Nitawaletea picha sema kamera imeibiwa

 
MimiKijana

MimiKijana

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
258
Likes
201
Points
60
MimiKijana

MimiKijana

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2018
258 201 60
Habari wana JF
Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Th Name JF Makapuku assistant Founder
Salute kwenu wakuu,
Lengo la huu uzi linatimia? Maana nimeperuzi kwa bidii ila sijaona majadiliano kuhusu challenges rather than greetings.

Please take it positively, sina maana hasi..
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,517
Likes
28,517
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,517 28,517 280
Salute kwenu wakuu,
Lengo la huu uzi linatimia? Maana nimeperuzi kwa bidii ila sijaona majadiliano kuhusu challenges rather than greetings.

Please take it positively, sina maana hasi..
...hii perusal umeifanya kwa muda gani? Ninachojua mimi, challenges zinaongelewa sana in a light way, sio kama Jukwaa la Siasa au GT. Hapa ni issue in a light touch maana maisha sio lazima yawe 'magumu'. wengi humu tunajadili masuala kiurahisi rahisi, na yapo mengi sana yanajadiliwa labda kama uliishia kufocus kwenye greetings peke yake.

Mfano mdogo tu, kuna ishu za korosho, ada na mipango ya kukamilisha mwanzo wa mwaka, hizi zilikuwa topical issue kwa 2019 kutaja machache.

Anyway, yapo majukwaa mengi na umefanya vema kunukuu post ya Bailly5 , ukiniuliza mimi, lengo limefikiwa na nimefaidika kisaikolojia na kiuchumi, na kijamii. Not on a defensive side, asante kwa kutembelea hapa na nitakuuliza tu kama Una Jipya?

Vinginevyo post yangu inayofuata ni kukuburudisha na muziki
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
118,472
Likes
510,963
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
118,472 510,963 280
Jamaa mmoja alikuwa amekaa zake sebuleni anasoma gazeti ghafla akapigwa frampen usoni na mkewe😂😂 JAMAA: vp tena mke wangu kulikoni😳😳 MKE: kwenye suruali yako wakati najiandaa kuifua nimekuta kikaratasi kimeandikwa "JENNY", unaweza kunieleza huyo JENNY ni nani kwako😬😬 JAMAA: aaah! wiki ilopita nilikuwa kwenye mashndano ya farasi, na Jenny ndo jina alobandikwa farasi wangu yaani farasi wangu aliitwa JENNY😌😌 MKE: sorry darling!👏🏼👏🏼 Siku iliofuata jamaa akiwa amekaa tena kochini huku akisoma gazeti, alishtukia amepigwa tena frampen ya uso "kwaang!" JAMAA: Uwiiiiiii! jamani mke wangu nini tena😪😪😳😳 MKE: farasi wako anakupigia simu😬😬😬
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
118,472
Likes
510,963
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
118,472 510,963 280
*Mwalimu mmoja aliita wanafunzi wake akawaambia''Kesho kila mwanafunzi aje na nyanya kulingana na idadi ya watu anaowachukia, Yaani kama unamchukia mtu mmoja uje na nyanya moja kama ni wawili basi njoo na nyanya mbili vilevile.* *Nyanya hizo mtazibeba kwenye mabegi yenu ya kubebea madaftari na vitu vingine vya shule* *"Wanafunzi wakakubali halafu kesho yake wanafunzi wakazibeba zile nyanya vizuri kabisa wengine walibeba moja,wengine mbili na wengine nyingi sana.* *Kama mwalimu alivyosema zile nyanya zikapewa majina ya watu ambao wanafunzi wanawachukia*. *Baada ya kuzipa hizo nyanya majina mwalimu* *akawaambia kila mwanafunzi azirudishie nyanya zake kwenye begi lake halafu aziache humo humo ndani ya begi kila siku awe anakuja nazo shuleni na kurudi nazo nyumbani.* *Baada ya siku kadhaa wanafunzi wakaanza kulalamika hasa wale waliobeba nyanya nyingi kuwa nyanya ni nzito sana na zinatoa harufu mbaya na zinaharibu vitu vyao vizuri walivyoweka kwenye mabegi yao* *Mwalimu akawaambia hivi ndivyo ilivyo mtu unapoweka watu usiowapenda moyoni* *kama mtu huwezi kuvumilia kukaa na harufu ya nyanya* *kwenye begi vipi kuhusu madhara ambayo moyo wako unayapata kwa kuubebesha mzigo wa chuki dhidi ya watu.?* *Moyo unapata madhara makubwa sana unapobebeshwa chuki kila wakati kila siku moyo unakuwa na chuki na hapo ndipo unaharibika* *na kusababisha kuharibu hata vitu vingine vizuri vilivyokoko moyoni mwako. Moyo ni kama lile begi la kubebea madaftari unahitaji kubeba vitu vizuri na visivyo na chuki ndani yake* *Safisha moyo kwa kusamehe wanaokukosea, jifunze kusamehe maana ni moja ya virutubisho vya moyo wako,Samehe kwa kila anayekukosea na kukukwaza.*
 

Forum statistics

Threads 1,262,317
Members 485,560
Posts 30,120,628