Makapuku Forum


Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,264
Likes
32,937
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,264 32,937 280
Habari wana JF
Habari Makapuku wenzangu
Matumaini yangu wote mko poa kabisa.

Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Makapuku natumaini nyote tutashirikiana katika jambo hapa JF. Bila kumsahau founder wa makapuku Bitoz shukrani kwake

Karibu sana makapuku katika mjadala. Wengine nitawaongeza hapo baadae.

Karibu sana

Bitoz
JF Makapuku Founder

Jimena
JF Makapuku assistant Founder

Th Name JF Makapuku assistant Founder
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,441
Likes
25,499
Points
280
Age
29
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,441 25,499 280
Kitanda hakizai haramu

Mandalizi yako ndio safari yako

Mwazo yako ndio jibu sahihi

Uelewa wako ndio hutafsiri jambo

Uvivu wako ndio njaa yako ya kesho

Uaminifu wako ndio siraha ya ushindi

Ukweli wako ndio uhakika wa unacho tarajia kupata

Upya wa fikira no upya wa mafanikio
 
Tumosa

Tumosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2016
Messages
15,581
Likes
49,355
Points
280
Age
29
Tumosa

Tumosa

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2016
15,581 49,355 280
Kitanda hakizai haramu

Mandalizi yako ndio safari yako

Mwazo yako ndio jibu sahihi

Uelewa wako ndio hutafsiri jambo

Uvivu wako ndio njaa yako ya kesho

Uaminifu wako ndio siraha ya ushindi

Ukweli wako ndio uhakika wa unacho tarajia kupata

Upya wa fikira no upya wa mafanikio
Heshima yko kaka yngu
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637