Bangi ukizidisha matumizi yake kwa siku ina madhara, kwa kutumia kidogo kidogo haina madharaNaomba kujua madhara ya bangi mkuu
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]Binamu nakuona kivuruge kwenye ubora wako ndio wa kwangu huyo baba d jaman hata akijitetea
Vip tena Chaplin, hatari ipiHatari
Usishtuke.... Wanawake starehe yao moja ni kutongozwa.... Na mimi namfurahisha mjukuu wangu.... Usihofu mjukuu mkwe.Kumbeeeee
Ila Kuna vitu vitakushangaza sanaNitakupa mrejesho
.....
Nikipata umepata baby tunakwenda juu × 3Natamani nikuhug japo binamu kaflash emojiii
Anakuwa anaishi kwa mashinikizo ndio maana
Kuna wanawake hawajui thamani ya uzuri wao
Au tu wana mizuka ya pale kati
Accoeding to Ney Pale Kati Patamu
....
Bado haijafikaOkay
Vipi huku ilifika?
Aiseee halaf shemela wewe utakua mtumiaji wa majaniBangi ukizidisha matumizi yake kwa siku ina madhara, kwa kutumia kidogo kidogo haina madhara
Kwa ujumla bangi haina madhara, ila usizidishe itavuruga mfumo wa fahamu
Huyo Wivu kwa mke mkubwa unamsumbua.... Anataka apendwe yeye zaidi.Uwe unatafsiri
Shukrani mkuuBangi ukizidisha matumizi yake kwa siku ina madhara, kwa kutumia kidogo kidogo haina madhara
Kwa ujumla bangi haina madhara, ila usizidishe itavuruga mfumo wa fahamu
Utamu maana yake ugonjwa LeeNasikia harufu ya kuvurugwaa
Kunani magu na kafulila?!
Vijana wakijua hayo matumizi bangi itaadimikaVip tena Chaplin, hatari ipi
ili upendwe wewe zaidi sioUsijali..ntakuwa nakuambia
Tafadhali fanikisha shululu wa TumosaBado haijafika
Hao polisi mkojo Wa lisu wao Wa nn?
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Aiseee halaf shemela wewe utakua mtumiaji wa majani
Basi muache Demi nimchukue mimi [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Loooooooh
Kwelii ujue mara nyingi namuona anatetea kuhusu jani la kijani[emoji3] [emoji3] [emoji3]