Makapuku Forum

Hii tafiti kiboko.... What is the mechanism?
 
Sina makosa by Les wanyika

Dreams never end by fear
 
Na wewe siku hizi umekuwa na tabia za kike udaku udaku tu.
 
Gitaa la solo dah. He makes it look easy lakini mimi nilijaribu hata uzi hautoi sauti [emoji23][emoji23][emoji23]

Halafu mkuu, Ngouma Lokhito huwa anavuta gitaa gani lile? Utawasikia akina Aurlus Mabele, Defao, Kanda Bongoman, Kabasele ya Mpanya na hata Madilu systeme wakimuita Ngouma Lokito wimbo ukikolea.

Halafu yule jamaa mwingine anaitwa Diblo Dibala dah! Gitaa la solo linazungumza kabisa...

Daliiiiii Kimokoooooooo! Kongo aisee washenzi kweli kweli...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…