Makao Makuu ya AzamTv yazinduliwa.

Makao Makuu ya AzamTv yazinduliwa.

Digaller

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Posts
878
Reaction score
805
Makao Makuu ya AzamTv yamezinduliwa na Yatakua Tazara.

Leo wametoa Logo yao sehemu ambayo yatakua makao makuu yao pale Tazara.

Kwa watu waendao Kariakoo au Posta nadhani watakua tayari wameona hilo jengo.

Nategemea jamaa kuishika sana Tanzania.

Keep it Up AzamTv
 
Makao Makuu ya AzamTv yamezinduliwa na Yatakua Tazara.

Leo wametoa Logo yao sehemu ambayo yatakua makao makuu yao pale Tazara.

Kwa watu waendao Kariakoo au Posta nadhani watakua tayari wameona hilo jengo.

Nategemea jamaa kuishika sana Tanzania.

Keep it Up AzamTv

Wa Tanganyika kazi yetu kuwashangalia watu wa nje. Mwenye Azam ni Mzanzibar, Muungano ndio huo unayoyoma. Baadae ndiyo tutakujagundua kuwa kumbe hatuna kitu. Serikali tatu zikiingia, Tanganyika/Zanzibar kwa passport!
 
Picha tafadhari wenzio uko tazara hata atukujui bila shaka na boss manji alikuepo kwenye uzinduzi
 
Wa Tanganyika kazi yetu kuwashangalia watu wa nje. Mwenye Azam ni Mzanzibar, Muungano ndio huo unayoyoma. Baadae ndiyo tutakujagundua kuwa kumbe hatuna kitu. Serikali tatu zikiingia, Tanganyika/Zanzibar kwa passport!
Kwani DSTV makao yao makuu yako Tanzania? Hata akienda Zanzibar bado wataonekana tu. Mawimbi ya TV hayana mipaka na hasa yakipitia satelite
 
Alisaini mkataba wakati hata ofisi hana, nchi ya vichekesho hii.!!
 
Wa Tanganyika kazi yetu
kuwashangalia watu wa nje. Mwenye Azam ni Mzanzibar, Muungano ndio huo
unayoyoma. Baadae ndiyo tutakujagundua kuwa kumbe hatuna kitu. Serikali
tatu zikiingia, Tanganyika/Zanzibar kwa passport!

Maslahi ya Tanganyika ni zaidi ya Tv ya timu ya mpira bana! Tuacheni na Tg yetu. Long live Tanganyika my motherland
 
Makao Makuu ya AzamTv yamezinduliwa na Yatakua Tazara.

Leo wametoa Logo yao sehemu ambayo yatakua makao makuu yao pale Tazara.

Kwa watu waendao Kariakoo au Posta nadhani watakua tayari wameona hilo jengo.

Nategemea jamaa kuishika sana Tanzania.

Keep it Up AzamTv

Vituo vya TV vilivyopewa leseni na TCRA, Tume ya Mawasiliano Tanzania, bado sijaona jina la Azam TV. Pengine anatumia jina lingine. Angalie vituo hivyo kwenye link hii hapa:

Television
 
Vituo vya TV vilivyopewa leseni na TCRA, Tume ya Mawasiliano Tanzania, bado sijaona jina la Azam TV. Pengine anatumia jina lingine. Angalie vituo hivyo kwenye link hii hapa:

Television
Mkuu wewe unajua TCRA wana update website yao kila baada ya muda gani? Kuna kampuni ya simu ya Mycell imepewa leseni karibu mwaka wa nne huu ulishawahi kusikia hata makao makuu yake yako wapi?
 
Mkuu wewe unajua TCRA wana update website yao kila baada ya muda gani? Kuna kampuni ya simu ya Mycell imepewa leseni karibu mwaka wa nne huu ulishawahi kusikia hata makao makuu yake yako wapi?

Mkuu, labda tatizo liko hapo - kwenye ku update. Lakini inategemewa watu TCRA wawe ndio mfano katika masuala ya ku update website yao. Kampuni ikipata leseni angalau baada ya wiki moja atokee kwenye website. Lakini najua mambo yetu kibongobongo!!
 
Wa Tanganyika kazi yetu kuwashangalia watu wa nje. Mwenye Azam ni Mzanzibar, Muungano ndio huo unayoyoma. Baadae ndiyo tutakujagundua kuwa kumbe hatuna kitu. Serikali tatu zikiingia, Tanganyika/Zanzibar kwa passport!

Pumba at work
 
Makao Makuu ya AzamTv yamezinduliwa na Yatakua Tazara.

Leo wametoa Logo yao sehemu ambayo yatakua makao makuu yao pale Tazara.

Kwa watu waendao Kariakoo au Posta nadhani watakua tayari wameona hilo jengo.

Nategemea jamaa kuishika sana Tanzania.

Keep it Up AzamTv

Tatizo la watanzania ndiyo hilo.kuwa na kituo bora cha tv hakuitaji uwe na jengo la kuvutia,kinachotakiwa ni ubora wa mitambo na vifaa,wapiga picha na studio za kisasa basi hata kama unatanagzia chumbani mwako.

technologia inasema hivyo.

kituo cha aljazeera hurusha matangazo yake live kutoka popote duniani virtually wao hutembea na crews ya mpiga picha,fundi,editor nk na wanaweza kuonesha lolote duniani kutoka katika popote hadi kwenye centers zilizoko doha,kual lumper,london na USA.

hivyo husibabaishwe na jengo
 
Yani we shida yako ilikua office tu? kwali WTZ tuna safari ndefu kuyafikia mapinduzi yakifikra.

Hata Richmond walisaini gesti hausi, ni kawaida yetu wabongo hasa ukizingatia tushachoka kitambo.
 
hatua nzuri kwa wanaSpoti nchini...2,3 steps ahead !! hongera kwa Taifa.
 
Back
Top Bottom