Makao Makuu CHADEMA Yazungukwa na Polisi

Makao Makuu CHADEMA Yazungukwa na Polisi

Dola yeyote duniani inapokaribia kuanguka hutumia kila aina ya silaha kulinda maslahi yake ikiwa ni pamoja na kuua wanaharakati, kupisha katiba na sheria gandamizi kama tunavyoona leo.

Tuwe wavumilivu kwani anguko kuu linakuja.
 
Inaonekana ni mpango maalum wa jeshi la polisi kuhusu udhibiti wa maandamano. Nipo hapa segerea kwa bibi naona wamejazana wakiwa katika doria na magari mawili na vifaa vya kutosha. Naona wengine wamevaa kiraia wakiwa na radio call zao karibu na kona ya kwa bibi.
Inavyoonesha wameamua kudhibiti ofisi zote za Chadema. Ingekuwa siku zote hivi nchi ingekuwa salama sana.
 
Ila kumbe ni leo CCM wanasoma Rasimu yao!!
 
'Ulinzi' wa namna hii ungekuwa unatolewa kwa ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi lingekuwa jambo la busara na hekima inayolinda uongozi na kuupatia uhalali wa kisiasa kuwepo madarakani.

Na nyinyi nendeni wizara mambo ya ndani mkaizunguke!!!! hahahahahah watakuja huko
 
Najaribu kutafakari hasa juu ya mambo yanayoendelea,kuandamana Ni haki kikatiba sasa inakuwaje haki hiiiminywe?
 
mkuu Ritz hapo makamanda hawawezi kukupa picha wala updates.
Ni kulalama tu
 
Last edited by a moderator:
Hivi hiyo katiba inayotungwa itakuwa ya akina nani?
Mbona sisi wanainchi hatuitaki ila ccm inalazimisha? au kuna maslahi ya chama?
 
Wazalendo tuendelee kusikiliza/kutazama bunge maalum, suala la ku-deal na wavunjifu wa amani tumuachie MANGU.
 
Kwetu wanasema jina baya humtambulisha mtoto kwa matendo yake mabaya....
 
mkuu Ritz hapo makamanda hawawezi kukupa picha wala updates.
Ni kulalama tu
Mkuu peri

Inawezekana kuna polisi wawili tu wanalinda raia hawa Chadema wanaleta drama zao.
 
Last edited by a moderator:
Wewe msalani kweli akili yako imekaa kimsalani msalani.umebwanwa na haja kubwa

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom