Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Mbona unaleta ushabiki waislam ni kina nan hapa na wakatoliki ....ukwel uwaz kuna kero kubwa sana na haya makelele ya kanisani...hasa usiku kikanisa chenywe kama choo...mziki mkubwa ,,,yaaan tabu tupu ..kuwen wasytarabu
kupingana na neno la MUNGU ni kumpinga YESU na kanisa lake......na je wewe ni wa kwanza??????
sauli alikuwa anawaua wakristo,...baadae akaokoka
akina stephano pia,akina petro,paulo,yohana nk waliteseka kisa Jina la YESU,.....wewe ni nani hata uweze kumpinga KRISTO na neno lake.?
 
Baa,makanisa na misikiti vyote vinaweza kuwa vyanzo vya kelele.Vyote vidhibitiwe.
Ibada au starehe ya mtu mmoja isiwe kero kwa mwingine.
 
Tunaweza zuia haya ya watu wanaokesha wakiliombea taifa hili,tukaacha ya kwenye mabar na disco yaendelee kutupigia kelele Mungu atusaidie kutupa mwongozo juu ya hili

Mkuu makanisa yalizidi kelele we unafikiri kelele ndo kujua neno la mungu
 
Nakubaliana na wewe mkuu, kwa sisi waislam ipo clear kabisa kwenye Quran, tunaambiwa mnaosimama kwa ajili ya sala msisali kwa sauti ya juu bali msali kwa sauti ya katikati, hii inamaanisha sauti ya kawaida ambayo kama ni shekh anaongoza ibada niwaumini tu wa ndani ndio wanaopaswa kusikia. Lakini watu wameacha mafundisho wa Quran wanafata tu hisia na mkumbo.
Halafu ipo clear kabisaaaa kwenye imani yenu kutoa adhana kwa sautiiiiii hadi watu asubuhi tuamke
 
Masula ya imani huwezi kumuwekea mtu muda wa kuabudu,kusali na kuomba Mungu hakuna saa maalumu watu hukesha wakiomba,ni hekima tu hutumika kupanga siku na saa.
Uko sahihi mkuu, YESU alisema kesheni mkiomba. Halafu huyo mpinga KRISTO anakataza!!!! Ashindwe kwa jina la YESU aliye hai
 
ndugu ni wapi nimekuhukumu??????

mkuu umepinga neno la Mungu,.....katika mathayo Yesu anasema na neno la ufalme wa MUNGU litahubiriwa duniani kote nahapo ndipo ule mwisho utakapokuja,........
sasa wewe ndugu sihutaki neno lihubiriwe na unadhihaki makanisa ya walokole......mimi sikukusingizia ni maelezo yako ya kwamba makanisa yapigwe marufuku,.kuwa yanaleta kelele,..
vitu vingine hata kma vinakukera ni vema kukaa kimya kuliko kukomvisi na wengine wachukie neno la Mungu,.utajisababishia laana bure,.ushauri lakini kama utaendelea kukejeli neno la MUNGU ni wewe na nafsi yako
Kuhubiri neno bila utaratibu ndo nn ?? kama ingekuwa nikuhubir neno tu hata watu wasifanye kazi ingekuwaje...?? siwez kudharau makanisa ya walokole ....na umesema ww..ila nawaelekeza...na sio walokole tu ni makanisa yote ....fanyeni kila kitu kwa kiasi acheni kujidai mnahubiri neno bila kujali kuwa kunawenzenu mnawakwaza...hata bilbla inatamka kuwa kabla hujaenda kutoa sadaka patana namjoli wako kwanza...ndo hivyo mtu yupo kitandani hoi....inapikwa nyimbo ya nibebe ya rose mhando watu wanacheza kiduku.....mgonjwa halali hiv kwel Mungu atapokea hayo maombi yako ?!
 
Hakuna mtu aliye wakashifu watu wanaohubir injili
ndugu kwenye post yako kule juu ulisema disco la yesu.......
hii si kukashifu,..ok injili ninahubiriwa kanisani kwa sauti ya juu na wenye dhambi wa nje nao wapate kusikia kuhusu YESU.....ili wataposikia may be neno litawagusa na kuamua kuja kwa YESU,..wewe unaungana na watu wengine kupinga jitihada zinafanywa ili kufikisha injili kwa kila kiumbe,watu wabadili njia zao waje kwa YESU,.wewe unataka makanisa yadhitiwe watu wasipate neno waendelee kutenda dhambi,...we unahisi ni wewe??????ibilisi ni nafsi inayomuingia mtu na kumshawishi kupingana na neno la Mungu........
nakushauri tena neno la MUNGU sio la kupingana nalo...nakusihi
wapo waliopinga binadamu kma sisi kwa madhanio kma hayo na laana yao ikawaresa vizazi.......
Mungu anasema ktk biblia kitabu cha kutoka
nawapatiliza wana uovu wa baba zao nAHATA KIZAZI CHA3 NA cha4
take mkuu.......hizi post zinapitiwa na viongozi watapokuja na kuona wazo lako wakalichukua na kulifanyia kazi
utamchukiza MUNGU,.kumbuka mANENO HAYA YANATOKA MIOYONI mwetu,..na pumzi zetu ndiye shahidi wa mambo yetu
 
ndugu kwenye post yako kule juu ulisema disco la yesu.......
hii si kukashifu,..ok injili ninahubiriwa kanisani kwa sauti ya juu na wenye dhambi wa nje nao wapate kusikia kuhusu YESU.....ili wataposikia may be neno litawagusa na kuamua kuja kwa YESU,..wewe unaungana na watu wengine kupinga jitihada zinafanywa ili kufikisha injili kwa kila kiumbe,watu wabadili njia zao waje kwa YESU,.wewe unataka makanisa yadhitiwe watu wasipate neno waendelee kutenda dhambi,...we unahisi ni wewe??????ibilisi ni nafsi inayomuingia mtu na kumshawishi kupingana na neno la Mungu........
nakushauri tena neno la MUNGU sio la kupingana nalo...nakusihi
wapo waliopinga binadamu kma sisi kwa madhanio kma hayo na laana yao ikawaresa vizazi.......
Mungu anasema ktk biblia kitabu cha kutoka
nawapatiliza wana uovu wa baba zao nAHATA KIZAZI CHA3 NA cha4
take mkuu.......hizi post zinapitiwa na viongozi watapokuja na kuona wazo lako wakalichukua na kulifanyia kazi
utamchukiza MUNGU,.kumbuka mANENO HAYA YANATOKA MIOYONI mwetu,..na pumzi zetu ndiye shahidi wa mambo yetu
Hakuna chukizo kwa Mungu hapo....na nitasimama kutetea mateso ya muziki kila kona....hiv haya makanisa yanashindwa hata kuandaa mkesha mmjo unakuta ndan ya mita miatano kuna makanisa matatu yote yana miziki maspika makubwa ....yanapiga mziki mkubwa......mpaka watu hawawez kumpumzika....
 
Kuhubiri neno bila utaratibu ndo nn ?? kama ingekuwa nikuhubir neno tu hata watu wasifanye kazi ingekuwaje...?? siwez kudharau makanisa ya walokole ....na umesema ww..ila nawaelekeza...na sio walokole tu ni makanisa yote ....fanyeni kila kitu kwa kiasi acheni kujidai mnahubiri neno bila kujali kuwa kunawenzenu mnawakwaza...hata bilbla inatamka kuwa kabla hujaenda kutoa sadaka patana namjoli wako kwanza...ndo hivyo mtu yupo kitandani hoi....inapikwa nyimbo ya nibebe ya rose mhando watu wanacheza kiduku.....mgonjwa halali hiv kwel Mungu atapokea hayo maombi yako ?!
unajitahidi kutetea uovu.......ila upo nje ya mstari ndugu
tunaongea lugha2 tofauti
wewe unatumiwa bila kujijua,.huwezi kunielewa.
wagonjwa wengine wanapona wanaposikia injili ikihubiriwa makanisani bila watu wanaosali sometimes hata kujua,...ila mgonjwa anakuwa na imani ya uponyaji na anapona percee
we unataka kupinga neno la Kristo lisihubiliwe......
we pinga,.ila neno litahubiriwa kwa sauti kuu na watu waliochaguliwa na MUNGU wataokoka2.......
na tunapingwa sana tu,....
ila walio wa Bwana wanaokoka wa ibilisi wanazd kubanwa na ibilisi........
we njoo jukwaani endelea kupingana na MUNGU,.
niwewe na nafsi yako
 
unajitahidi kutetea uovu.......ila upo nje ya mstari ndugu
tunaongea lugha2 tofauti
wewe unatumiwa bila kujijua,.huwezi kunielewa.
wagonjwa wengine wanapona wanaposikia injili ikihubiriwa makanisani bila watu wanaosali sometimes hata kujua,...ila mgonjwa anakuwa na imani ya uponyaji na anapona percee
we unataka kupinga neno la Kristo lisihubiliwe......
we pinga,.ila neno litahubiriwa kwa sauti kuu na watu waliochaguliwa na MUNGU wataokoka2.......
na tunapingwa sana tu,....
ila walio wa Bwana wanaokoka wa ibilisi wanazd kubanwa na ibilisi........
we njoo jukwaani endelea kupingana na MUNGU,.
niwewe na nafsi yako
Naona nyie ni wale watu wabinafsi......sanaaa mm nawattea wasio na sauti ukwel ni kwamba kuabudu kwako kusiwe kero kwa mwenzako..... ni muhim tusiwa wabinafsi mpende jirani yako kulijo unavyojipenda ila ukiwa kero kwake ni taabu tupu..........Noise pollution ni tatizo kwenye makazi ya watu
 
hata kuandaa mkesha mmjo unakuta ndan ya mita miatano kuna makanisa matatu
hiyo ni wapi ndani ya 500m makanisa3?????usidanganye kuongeza chumvi ili kunogesha kumpinga MUNGU
YESU lisema kesheni mkiomba msijemkaingia majaribuni
tena anasema kesheni mkiomba maana hamjui saa WAla majira ya kurudi kwake ......
We mpinge YESU aliyesema tukeshe tukiomba........aya bwana
 
hiyo ni wapi ndani ya 500m makanisa3?????usidanganye kuongeza chumvi ili kunogesha kumpinga MUNGU
YESU lisema kesheni mkiomba msijemkaingia majaribuni
tena anasema kesheni mkiomba maana hamjui saa WAla majira ya kurudi kwake ......
We mpinge YESU aliyesema tukeshe tukiomba........aya bwana
Si chuvi ila makanisa ndani ya nyumba za watu kuna sehem kama mbeya ..yaan ni kero watu hawalali kelele huku na kule .....na ujue kelele zina madhara kiafya ...
 
Hizi ni Nyakati za Mwisho, watu watamkataa Mungu, na Kupenda Vya Dunia, na Sasa Haya yanayojitokeza ni Dhairi Kwamba Neno la Mungu linakwenda Kutimia,

hivi Maana ya Tangazo hili ni nini hasa? Je! Nyuma ya Agizo hili Shetani Hayupo nyuma yake?

Embutujiulize Mambo haya, yawezekana Serikali Hai thamini mchango wa Makanisa haya juu ya kurekebisha tabia za watu na kuwafanya watu waishi sawa sawa na mapenzi ya Mungu na kuondokana na kutenda Mabaya?

Hivi Serikali haitambui ni watu wangapi walikuwa waovu katika jamii na kupitia makanisa haya wamehubiriwa na kubadilika?

Hivi serikali hai tambui mchango wa mikesha Hii ambayo watu wanaacha usingizi kuutafuta uso wa Mungu juu ya Taifa hili na kuwaombea viongozi wa serikali?

Kama ni Hivyo kuna haja gani ya Mh Rais Kuomba Aombewe Huku wao Wakijaribu Kudhoofisha Makanisa?

Je! Serikali inapiga marufuku Kuomba kwa sauti katika mikesha, huku wanawahacha watu wa mabaa wakitamba usiku kucha?

Mimi nawashauri serikali ni vyema Busara ikatumika juu ya jambo hili, maana hapa ninaona kukitokea mgogoro mkubwa utakaopelekea watu Dini Moja kuhoji hata uhalali wa Dini nyingine Ambazo na wao wana vipaza sauti.

Mwisho kabisa nimalizie kwa kusema, hakuna Amani Kama Hakuna waombaji hapa Serikali isijidanganye Kabisa, tena iwaheshimu sana watu Ambao wanaliombea taifa usiku na mchana kwa uzalendo wa kulipenda taifa lao.

Wito wangu kwa makanisa ni vyema Basi kama unakipaza sauti basi ni vyema Hekima ikuongeze kwenye nini chakufanya na nini kisichotakiwa kufanya, kwa Mfano Unaweza kutumia kipaza Sauti kuwahubiria watu Neno la Mungu, lakini panapokuja kuomba Maombi basi unaweza ukazima kipaza sauti na ukaomba kwa kutumia mdomo wako, maana maombi ni ulimwengu wa Roho yanapenya kila Mahali na kuwafungua watu. Tusitumie vipaza sauti Kuleta uchochezi wa kidini, bali kuokoa roho za watu na kuhubiri upendo kwa watu wote na Amani. Maana nia ya Mungu ni upendo na Amani.
 
.Noise pollution ni tatizo kwenye makazi ya watu
huwezi kuzuia noise pollusion eti uniambie nisiabudu na kumsifu Mungu wangu never and never happen........
aisee nampenda Mungu wangu kuliko jambo lolote
mbona marusha roho zinapigwa usiku kucha hamsemi????
minanda inapigwa buguruni hadi buza unasikika,usiku kucha,hamsemi?????
maklabu yanakesha hamsemi???????
mpira taifa weatu wanapiga kelele hamsemi??????
mabanda ya games playstations zinakesha vijana wakipa kelele hamsemi??????
mabanda ya dstv yanapiga kelele hamsemi????????
midundiko inap[iga kelele uswahilini hamsemi??????
magari yanapiga kelele hamsemi???????
ila leo kanisa la kweli wakiwa wanamwomba MUNGU wao hamtaki.....
jichunguze ndugu yangu,.unasema wewe ni mtetezi wa wawanyonge kwa kuzuia neno la MUNGU sio kitu kizuri
 
huwezi kuzuia noise pollusion eti uniambie nisiabudu na kumsifu Mungu wangu never and never happen........
aisee nampenda Mungu wangu kuliko jambo lolote
mbona marusha roho zinapigwa usiku kucha hamsemi????
minanda inapigwa buguruni hadi buza unasikika,usiku kucha,hamsemi?????
maklabu yanakesha hamsemi???????
mpira taifa weatu wanapiga kelele hamsemi??????
mabanda ya games playstations zinakesha vijana wakipa kelele hamsemi??????
mabanda ya dstv yanapiga kelele hamsemi????????
midundiko inap[iga kelele uswahilini hamsemi??????
magari yanapiga kelele hamsemi???????
ila leo kanisa la kweli wakiwa wanamwomba MUNGU wao hamtaki.....
jichunguze ndugu yangu,.unasema wewe ni mtetezi wa wawanyonge kwa kuzuia neno la MUNGU sio kitu kizuri
ukweli uwazi kelele kwenyevmakazi ya watu serekali oneni hili....mm naomba sheria kali zipitishwe kila dini ikitaka kufanya kelele...usiku tutasikilizanaje tutalalaje ?? sio makanisa ty hata bar zote zifuate sheria kuwe na ukomo.......mtu anahubir kwenye room ndogo ila mziki mkubwa na kipqza sauti ...kuna madhara yanayotokea na mnasababisha nyiie wata wanapata madhara wanakufa...
 
kwahiyo mkuu nikienda kanisani kumsifu Mungu na huku kuna sauti ya spika simpendi jirani?????????????
Utampendaje wakati unamkera ,au hamjui kuwa kuna watu wanakereka na hayo mamuziki makubwa na sauti kubwa??
 
Back
Top Bottom