Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Hapa nimezungukwa na makanisa,mchana huu kuna watu wanaomba nawasikia,hii hainikeri wala kuninyima usingizi,watu wanaomba mungu wao,ni uhuru wao.
 
Hapa nimezungukwa na makanisa,mchana huu kuna watu wanaomba nawasikia,hii hainikeri wala kuninyima usingizi,watu wanaomba mungu wao,ni uhuru wao.
Kwa wakati wa mchana kama huu hakuna shida ,ila usiku jaman ni kero kubwa sanaaa
 
Nimepost hapo juu kuwa wasipokuwa waangalifu watazua ya kuzua kidini KWA SABABU TUNA WATU WENYE FIKRA HASI KAMA WEWE...

Dini zenyewe mmeletewa na Wazungu na Waarabu halafu mnataka kujifanya mnajua, mbona wao wenye dini hawapigi makelele?
 
busara itumike kwa kuwa miongoni mwetu ni waumini wa haya makanisa kwa mfano hata mimi hapa kigamboni ninapoishi liko moja kwa kweli tunavumilia tu ila tunaipata hasa.
 
Yakibaki huko yanaweza kutumika pale ubalozi wetu Rwanda,si lazima yarudi nyumbani.
 
Huwezi kumdhibiti Yesu, shetani alishindwa sembuse wewe RC. Hili swala angeuchuna tu hawa watu wanaliombea taifa.
 
unakuta jengo la kanisa lina ukubwa kama chumba cha darasa la shule ya kata alafu wanafuka spika na kipaza sauti,
 
Kudhibiti makanisa ni kuingilia uhuru wa kuabudu,kudhibiti kelele inategemea hizo kelele ni za aina gani.Kama watu wanapaza sauti kumuomba Mungu wao hiyo ni ibada yao na misingi yake.
 
Sikatai uvuvio wa Roho ila na mamiziki makubwa kipindi cha pentekoste yalikuwepo ...na watu kucheza kama wanacheza ndomboloo......na kulia ,,pili waliokuwa wananena zile lugha kipindi kile nitofauti na wa sasa maandiko yanasema kuwa kila mtuvaliongea lugha yake lakini walielewana....lakini usiku wa mkesha mtu ananena kwa lugha hakuna anaye elewa....
mkuu sijazungumzia kuhusu kunena kwa lugha...usitoke nje ya mada hilo ni swala lingine...
nilichojaribu kukwambia ni hiki,.
ukisoma ile habari utakuta kuwa watu wamataifa waliwakashifu akina petro kuwa wamelewa
na wakawakejeli kwa kila mtu namna yake.......
sasa kama akina petro walinena na watu wamataifa wakawakashifu,
swali je wangeabudu na kusali kimyakimya na kunena kimyakimya kama madai yako,.je watu wale wa mataifa wangewakashifu???????
 
unakuta jengo la kanisa lina ukubwa kama chumba cha darasa la shule ya kata alafu wanafuka spika na kipaza sauti,
angalia picha yako(avatar)hiko ndicho kilichoujaza moyo wako,.......
hapo ukisikia neno la MUNGU lazma likuchome,.na shetani alivyojaza moyo wako lazima upinge neno la MUNGU ili uwe huru na mambo ya ulimwengu,.maana hutaki kubadilika
 
angalia picha yako(avatar)hiko ndicho kilichoujaza moyo wako,.......
hapo ukisikia neno la MUNGU lazma likuchome,.na shetani alivyojaza moyo wako lazima upinge neno la MUNGU ili uwe huru na mambo ya ulimwengu,.maana hutaki kubadilika
AVATAR yangu haina ubaya .......ni tafsiri yako mm sipingi neno la Mungu umesema ww.....na usinihukumu .. soma biblia ,ila mm nasema ukwel .....kumuomba Mungu si lazima uwekero kwa wenzako
 
Sikatai uvuvio wa Roho ila na mamiziki makubwa kipindi cha pentekoste yalikuwepo
mamiziki unayozungumzia ni yapi labda?????????
vyombo vya makanisani huwa ni
1.guitar
2.piano/keyboard
3.drums
4.speakers
basi.....
na hivyo vitu vipo tangu enzi za kina daudi.....
zeze,kinubi na filimbi nk
sikuhizi teknolojia imekuwa vyombo vya zamani vimeboreshwa zaidi na zaidi mkuu.........
daudi alimsifu Mungu na kucheza nje hadharani tena akiwa mfalme,.mkewe na raia wakamdharau ila daud aliendelea kucheza na kumsifu MUNGU NJE TENA hadharani na akiwa mfalme.....
sasa nakushangaa mkuu unataka tusimsifu Mungu WETU???????
Paulo na silla gerezani walisifu kwa shangwe na furaha hadi mirango ya gereza likafunguka...
we unatumia nini kupinga hoja zako..
biblia haijipingi mkuu...tena nikiwa kanisani aiseee ni raha iliyoje kumsifu MUNGU wangu,,...
sijui nini kitanitenganisha na YESU maana ni kila kitu kwangu aiseeee.....
 
mkuu sijazungumzia kuhusu kunena kwa lugha...usitoke nje ya mada hilo ni swala lingine...
nilichojaribu kukwambia ni hiki,.
ukisoma ile habari utakuta kuwa watu wamataifa waliwakashifu akina petro kuwa wamelewa
na wakawakejeli kwa kila mtu namna yake.......
sasa kama akina petro walinena na watu wamataifa wakawakashifu,
swali je wangeabudu na kusali kimyakimya na kunena kimyakimya kama madai yako,.je watu wale wa mataifa wangewakashifu???????
Hakuna mtu aliye wakashifu watu wanaohubir injili ......ila namna ya kuihubiri kupiga mamuziki kwa sauti ya juu.....na kucheza kidugu na ndombolooo makanisani....ni kero kwawenzenu msio abudu nao....
 
Ukiona wasumbuliwa na uhuru wa kuabudu kwa mtu au watu ikiwa we mwenywe umeikuta dini, pia umejenga au makazi yako ulipopanga ni karbu na nyumba ya ibada(kanisa au msikiti) basi hama dunia hii mana wew yaonekana humwabudu mungu ila una element za kishetani na lipi unalotaka ulifanye wew kila mtu atalipenda cha muhimu maisha aya ni kuchukuliana tu ila ibada inahusika hakuna namna#viva church
 
Naona hapa waislamu na wakatoliki wameungana kumpinga mlokole.Ok hivi intensity ya sauti kujua hii ni kelele na hii si kelele wamewekewa walokole tuuu?Hivi zile swalaa swalaaa si kelele? Na magari je? Madege makubwa nayo? Nafikiri huyo RC anaupungufu wakuelewa.
Mbona unaleta ushabiki waislam ni kina nan hapa na wakatoliki ....ukwel uwaz kuna kero kubwa sana na haya makelele ya kanisani...hasa usiku kikanisa chenywe kama choo...mziki mkubwa ,,,yaaan tabu tupu ..kuwen wasytarabu
 
na usinihukumu
ndugu ni wapi nimekuhukumu??????
ni tafsiri yako mm sipingi neno la Mungu umesema ww.....na usinihukumu .. soma biblia ,ila mm nasema ukwel
mkuu umepinga neno la Mungu,.....katika mathayo Yesu anasema na neno la ufalme wa MUNGU litahubiriwa duniani kote nahapo ndipo ule mwisho utakapokuja,........
sasa wewe ndugu sihutaki neno lihubiriwe na unadhihaki makanisa ya walokole......mimi sikukusingizia ni maelezo yako ya kwamba makanisa yapigwe marufuku,.kuwa yanaleta kelele,..
vitu vingine hata kma vinakukera ni vema kukaa kimya kuliko kukomvisi na wengine wachukie neno la Mungu,.utajisababishia laana bure,.ushauri lakini kama utaendelea kukejeli neno la MUNGU ni wewe na nafsi yako
 
Back
Top Bottom