Makamba: Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni!

Makamba: Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni!

Makamba acha unafiki ile siku ya kupitisha bajet spika alikutaja kwa jina na wewe ukajibu kwa kinywa Chako Ndiyooooooo! Sasa leo unataka kujiosha kua ulipinga, huo ndio unafiki wenyewe
Mbona mnyika ndiyo alikuwa wa kwanza kudai kuwa makusanyo kwenye makampuni ya simu na watumiaji kwa ujula hayatoshi bora yaongezwe.
 
Mnyika ni mnafiki kuliko mnavyofikiri kakonda kwa umbea na unafiki kijana wa ajabu sana huyu.
 
Mbona mnyika ndiyo alikuwa wa kwanza kudai kuwa makusanyo kwenye makampuni ya simu na watumiaji kwa ujula hayatoshi bora yaongezwe.

sina uhakika kama umeisoma hiyo habari hapo juu maelezo ya mnyika na nini alikifanya bungeni kuhusiana na suala hili
 
Mnyika amekosa msimamo katika siasa badala yake anafanya siasa za kuchungulia nani kasema nini na yeye aseme nini hoja hakana.
 
sina uhakika kama umeisoma hiyo habari hapo juu maelezo ya mnyika na nini alikifanya bungeni kuhusiana na suala hili
Nimesoma vema na nimewafuatilia kitambo tangu kwenye twetter na hapa mengi hayajaandikwa kuhusu wao.
 
Huyu kichwa chake huwa ninakifananisha na CHAKUBANGA.
I'm sorry, but I have to say this.
 
Mnyika ni mnafiki kuliko mnavyofikiri kakonda kwa umbea na unafiki kijana wa ajabu sana huyu.

kama unafiki wa JJ unasababisha watu kuwajibika basi aendelee mpaka akonde kama sindano.huyo Ahmada Makamba mbona sasa anaikana 'ndiyoo' aliyeitoa bungeni
 
na wewe mwananchi ulishindwa kupiga kelele wakati kodi inapitishwa

Ndio ingesaidia nini ?

Hujawai sikia " ....lazima kifanyike hata kama wananchi watakula nyasi "

Wabunge hawasikilizi wananchi , wanatufanya sisi sio rational kama wewe unavyotudhani !

Sisi tunaona ,tunaweza kuchambua , tunaelewa ,na baadhi yetu tutafanya maamuzi mazuri 2015
 
Hili jambo halihitaji Elimu ya chuo kikuu kubaini Athali yake hata wa Darasa la pili atabaini tu cha msingi kama wanataka hayo makato ya Tshs 1000 yabaki ni Vyema Yale makato mengine yaliyojificha nyuma ya haya tena ni makato makubwa zaidi ! yakaondolewa haraka kisha hayo ya tshs 1000 yakajadiliwa namna ya kumaliza tatizo.kinyume na hapo itakuwa vigumu Kama ilivyo vigumu serikari kuhamia Dodoma
 
ahaa wa@@@@@ wameacha kututete huko bungeni wanakuja huku mtandaon ili tujue nini watuchefue huyo mnyika pamo ja na makamba wote wako bungeni nawalikuwa na uwezo wotee kwa pamoja kutetea maslai ya wananch wao kutafuta sifa za kijinga
Mkuu, ndiyoooooooooo za CCM ndo zimetufikisha hapa..... Sasa akina Makamba, Nape wanakimbia vivuli vyao... haiingii akilini, serikali ya CCM imepeleka jambo hilo bungeni, halafu wabunge wa CCM waseme NDIYOOOOOOOOO, halafu CCM hiyo hiyo ije iseme inapinga... Inampinga nani..?? Makamba, usaliti huu hamuukwepi. Unaposema wizara ilipinga, unaweza kutueleza ulikuwa unapingana na nani..??? Na nani akalazimisha kodi iwepo..??? Ututajie uliyekuwa unabishana naye.... Acheni unafiki bana
 
Mniwie radhi..kama kuna mwana jamvi ana Cd ya THE THREE ------ aniazime maana nasikia ina vituko sana
 
January leo kaniacha hoi.

Yaani Serikali ilete kodi bungeni, tena kwenye wizara yake, halafu aseme tumeshindwa bungeni??

January anajua yeye ni naibu waziri au??

Sasa atapinga vipi serikali wakati ndio iloweka hiyo kodi?? Hapa ni moja kubali lawama au jiuzulu.

There is no way to be on both sides of the coin at the same time.

Siku zote huwa nakubaliana na Naibu waziri, lakini hii spin hata FoxNews cha mtoto.

ETI huyu ndie aliekuwa president aide January Makamba.com
 
Hili jambo halihitaji Elimu ya chuo kikuu kubaini Athali yake hata wa Darasa la pili atabaini tu cha msingi kama wanataka hayo makato ya Tshs 1000 yabaki ni Vyema Yale makato mengine yaliyojificha nyuma ya haya tena ni makato makubwa zaidi ! yakaondolewa haraka kisha hayo ya tshs 1000 yakajadiliwa namna ya kumaliza tatizo.kinyume na hapo itakuwa vigumu Kama ilivyo vigumu serikari kuhamia Dodoma
Hebu cheki...
1. Unanunua simu... VAT ipo
2. Unanunua line..... VAT ipo
3. Unaongea kwa simu.... VAT ipo
4. Unatuma sms ...... VAT ipo
5. Unatwanga intaneti...... VAT ipo
6. Ukidaiveti simu, anayepiga na aliyepigiwa wote wanakatwa hela..... VAT ipo (wenye simu mbili mbili hili mnalo na inawezekana hamlifahamu)
7. Simu yenyewe usipoitumia, line wanifunga..
8. Sasa mnataka muweke 1000 kwa mwezi....

Hapa SIYOOOOOOOOO MZEEEEE
 
Makamba si alikua amesizia yy na wasira wakaamka wakakuta wenzao magamba wameshasema ndiyoooooooooo....! Hahahahahhaha serikali yetu bwana..!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Achen ushabk la msing n kuhakiksha kodi inaondolewa. Kwan uktazama bla ushabk Makamba na Mnyika wote wanalengo moja bt with different approach
 
Usimlaumu Mnyika. Wakati hii kitu inapitishwa wabunge wote wa Chadema walikuwa Arusha kwenye issue ya bomu "walilojirushia wenyewe" ili kutafuta huruma ya wananchi. Hebu kuwa na kumbukumbu kidogo.

Kwa hiyo unamaanisha kuwa hiyo kodi ya laini ya simu ilipitisha na wabunge wa CCM...!! Hiyo ndio point ya msingi, kwa uelewa wangu wa bunge letu hata CDM wangepinga bado ingepita tu kwa nguvu ya wabunge wa CCm..!!
 
Mnyika ni mnafiki kuliko mnavyofikiri kakonda kwa umbea na unafiki kijana wa ajabu sana huyu.

Unafiki wake uko wapi? Mnyika anafanya kazi sahihi ambayo sisi wapigakura wa Ubungo tumemtuma, kazi tuliyomtuma ni kuwatetea wananchi pale ambapo watakua wanakandamizwa. JMakamba na CCM ndio wanafiki, kwa sababu wanapingana na kile walichokipitisha kwa mbwembwe. Pia kama kweli anajua kakosea awaombe msamaha wananchi na ikiwezekana awajibike kwa kushindwa kuishauri serikali.

Tatizo la CCM wanajua bungeni ndio kila kitu, wanasahau kuwa sisi wananchi tuna akili timamu na tuna wawakilishi kama Mnyika ambao watatupa taarifa zote kuhusu kile tulichowatuma. Wanasahau kuwa wananchi ndio wenye kauli ya mwisho na bila kukubali kwao hakuna kitakachowezekana.
 
Back
Top Bottom