Makamba ajisafisha Tabata

Injinia

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
851
195
Makamba baada ya kuchemsha ndio sasa anagundua kumbe Tabata issue ni ya kijamii na si siasa, karudi ofisini kaagiza mahindi, maharagwe na tank la maji vipelekwe Tbt!
How cheap!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
172,468
2,000
Haya makaburi yanafufuliwa kila upande ..halafu yote ni ya Pwani ya kiwengwa
JamiiForums-960510016.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom