Majina yanayotumika katika dini ya kikristo na kiislam

Majina yanayotumika katika dini ya kikristo na kiislam

Hi wanajamii,
Nisaidieni majina mawili ya kike na mawili ya kiume yanayo tumika katika dini zote,yaani kiislamu na kikristo.Nimtihani nimepewa.

Natanguliza shukrani.
Jina sio dini mkuu

Ila ni nadharia tu ambayo ipo vichwani mwa watu

Hii ni kwa sababu waarabu wengi ni waislamu hivyo basi ukimpa mtoto jina lenye asili ya kiarabu ataonekana muislama al kadhalika wazungu wengi ni wakristo hivyo basi ukimpa mtoto jina kizungu bila shaka ataonekana ni mkristu ila kiukweli jina litabaki kuwa uteuzi tu haiusiani kabisa na dini na ndio maana wapo wakristo wengi wenye majina kama vile Mohamed,Juma ,nk na pia wapo waislamu wenye majina mengi kama vile John ,Erick Bryan nk
 
ZAWADI - Kike/Kiume na dini

Musa - Dini mbili

Daudi - Dini mbili

Mariamu - dini mbili

Hakuna majina ya dini, bali kuna majina ya lugha kama mifano ifuatayo:
Na. Kiarabu Kiingereza
1. Mousad Mosses
2. Ibrahim Abraham
3. Yahya John
4. Suleiman Solomon
5. Nuhuk Noah
6. Yousuf Joseph
 
Hi wanajamii,
Nisaidieni majina mawili ya kike na mawili ya kiume yanayo tumika katika dini zote,yaani kiislamu na kikristo.Nimtihani nimepewa.

Natanguliza shukrani.
Zakaria

Musa

Mariamu

Zawadi

Yapo mengi sana.
 
1.Doctor,
2.Professor,
3.Engineer
4.Honorable

Hizi zote ni nomino na zinatumika kwa watu wote tena kwa jinsia zote na kabila zote na dini zote.Hata rais wetu hapo anayake mawili 1 na 4
 
Hakuna majina ya dini, bali kuna majina ya lugha kama mifano ifuatayo:
Na. Kiarabu Kiingereza
1. Mousad Mosses
2. Ibrahim Abraham
3. Yahya John
4. Suleiman Solomon
5. Nuhuk Noah
6. Yousuf Joseph
Mohammad anaitwaje upande wa pili?
Salehe, Hamisi, Omari, Aboubakwa
 
Back
Top Bottom