trachomatis
JF-Expert Member
- Jun 7, 2011
- 3,758
- 746
Nani kakupa mtihani raisi namna hii?
Na Tariq je? Waziri wa mambo ya nje wa zamani wa Iraq kipindi cha Saddam alikuwa Mkristo na aliitwa Tariq Aziz.
Nani kakupa mtihani raisi namna hii?
Ni kweli kabisa mkuu!!Na Tariq je? Waziri wa mambo ya nje wa zamani wa Iraq kipindi cha Saddam alikuwa Mkristo na aliitwa Tariq Aziz.
Mkuu tusidanganyane,hawa wote ni waislamu bila chenga!Chausiku, shikaadabu, tabu , shida....
Hi wanajamii,
Nisaidieni majina mawili ya kike na mawili ya kiume yanayo tumika katika dini zote,yaani kiislamu na kikristo.Nimtihani nimepewa.
Natanguliza shukrani.
hata Naibili lipo kote koteKuna haya tena:<br />
-Adamu<br />
- Ibrahim<br />
- Nuhu/Noah<br />
- Sarah<br />
- Ayubu
faraja.rehema ibrahim,neema,na ya kinyumbani kwenu jazilizia hapo.
Sijawahi kusikia mkristu anayeitwa selemani!!
Chausiku, shikaadabu, tabu , shida....
Sijawahi kusikia mkristu anayeitwa selemani!!
riziki
semeni
amani
wema
nuru
faraja
pendo
neema
precious
hope
nikkita
jasmin
sheira
shakira
Mmoja anaitwa KUMOYO na mwingine anaitwa Maria, Sasa unataka waunganishe herufi zao za Mwanzo ili Jina liweje?Teh teh au waunganishe herufi zao za mwanzo wapate jina lol.