Majina ya uswahilini vs Masaki & Oysterbay


Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 0
Nimeishi Mikocheni na Msasani kwa miaka mingi, lakini sikubahatika kumsikia msichana akiitwa Chausiku au Havijawa. Sana sana niliwajua kina Karen, jacquline, Linah, nk. Kwanini kuwepo tofauti kubwa ya majina kwa wasichana wa uswahili na kwenye mageti makali?:phone:
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,181
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,181 2,000
umekosa cha kuandika wewe ndugu!
aya bwana tushajua umeishi msasani na mikocheni miaka mingi
alafu hii post ni ya fb sio jf kwa great thinkers!
 
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,339
Points
1,250
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,339 1,250
kwa sasa ndo unaishi uswahilini.unda tume ya kufanya uchunguzi.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,867
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,867 2,000
umekosa cha kuandika wewe ndugu!
aya bwana tushajua umeishi msasani na mikocheni miaka mingi
alafu hii post ni ya fb sio jf kwa great thinkers!
Mi naona post yake ina hoja ya kujadili alichoandika kina ka ukweli kidogo mi nimeishi uswahilini na ni kweli majina ya kule kwetu ni shida, tabia, sikuzani.
 
Eghorohe

Eghorohe

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
220
Points
195
Age
39
Eghorohe

Eghorohe

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
220 195
Majina ya kike ya uswahilini mengine ni Pili,Tatu,Asha,Fatuma,Sikudhani,sikujua,Taabu, na majina ya uswazi ya kiume ambao ni wauza maji au Matingo ni Rama na Mudi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,827
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,827 2,000
Mi nimezaliwa Masaki na jina la dada yangu ni Mwanamtokapabaya. JK ameishi regent Estate miaka mingi, mtoto wake anaitwa Mwanaasha, hebu tuondolee magirini yako
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Points
1,250
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 1,250
Tusimlaumu kuna kitu kizuri anataka kuuliza,ila kakosa arts of building arguments..pia tusiendekeze spoon feed hapa JF..tuna mambo mazito ya kujadili mf namna gan rosources katika nchi yetu zitakavyotumika kuinua taifa,ni viongozi gan wenye uwezo wa kuorganize hizi resources kusaidia ktk elimu,afya na maji. Tuna katiba mpya mbele yetu. Mtoa maada tunatambua umuhimu wa kujadili vitu tofaut tofauti, na tunaheshimu swali lako lakin tunakuomba nenda kafanye research(u got research question) then utuletee majibu! Ila kwa sasa macho na akili zetu ni kwenye ujenzi wa taifa!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,527
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,527 2,000
Majina ya kike ya uswahilini mengine ni Pili,Tatu,Asha,Fatuma,Sikudhani,sikujua,Taabu, na majina ya uswazi ya kiume ambao ni wauza maji au Matingo ni Rama na Mudi.
Ngoja waandamane ijumaa iko karibu ati...
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,123
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,123 1,250
Nimeishi Mikocheni na Msasani kwa miaka mingi, lakini sikubahatika kumsikia msichana akiitwa Chausiku au Havijawa. Sana sana niliwajua kina Karen, jacquline, Linah, nk. Kwanini kuwepo tofauti kubwa ya majina kwa wasichana wa uswahili na kwenye mageti makali?:phone:
Huo ni UTUMWA sasa hayo majina yamekuongezea nini katika kipato chako? Fanya kazi acha Upuu-uzi!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,527
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,527 2,000
Nimeishi Mikocheni na Msasani kwa miaka mingi, lakini sikubahatika kumsikia msichana akiitwa Chausiku au Havijawa. Sana sana niliwajua kina Karen, jacquline, Linah, nk. Kwanini kuwepo tofauti kubwa ya majina kwa wasichana wa uswahili na kwenye mageti makali?:phone:
Mleta uzi kuna point unataka kui-hit lakini naona kama unazunguka hivi...
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,205
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,205 1,250
Huo ni UTUMWA sasa hayo majina yamekuongezea nini katika kipato chako? Fanya kazi acha Upuu-uzi!
wewe post zako za siasa zimekuongezea kipato gani zaidi ya kuwasafishia mlo wenzio?
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,205
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,205 1,250
Tusimlaumu kuna kitu kizuri anataka kuuliza,ila kakosa arts of building arguments..pia tusiendekeze spoon feed hapa JF..tuna mambo mazito ya kujadili mf namna gan rosources katika nchi yetu zitakavyotumika kuinua taifa,ni viongozi gan wenye uwezo wa kuorganize hizi resources kusaidia ktk elimu,afya na maji. Tuna katiba mpya mbele yetu. Mtoa maada tunatambua umuhimu wa kujadili vitu tofaut tofauti, na tunaheshimu swali lako lakin tunakuomba nenda kafanye research(u got research question) then utuletee majibu! Ila kwa sasa macho na akili zetu ni kwenye ujenzi wa taifa!
yani navuta picha jf ingejaa thread zinazousu resources!!
Na inawezekana ata wewe unajiita great thinker!!
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Nimeishi Mikocheni na Msasani kwa miaka mingi, lakini sikubahatika kumsikia msichana akiitwa Chausiku au Havijawa. Sana sana niliwajua kina Karen, jacquline, Linah, nk. Kwanini kuwepo tofauti kubwa ya majina kwa wasichana wa uswahili na kwenye mageti makali?:phone:
Cheap mind discusses about people
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,720
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,720 1,500
Nimeishi Mikocheni na Msasani kwa miaka mingi, lakini sikubahatika kumsikia msichana akiitwa Chausiku au Havijawa. Sana sana niliwajua kina Karen, jacquline, Linah, nk. Kwanini kuwepo tofauti kubwa ya majina kwa wasichana wa uswahili na kwenye mageti makali?:phone:[/QUOTE
Hawezi kukuta Natalia vingunguti
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
Mi naona post yake ina hoja ya kujadili alichoandika kina ka ukweli kidogo mi nimeishi uswahilini na ni kweli majina ya kule kwetu ni shida, tabia, sikuzani.
hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa chausiku je umemsahau
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,881
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,881 2,000
Nimeishi Mikocheni na Msasani kwa miaka mingi, lakini sikubahatika kumsikia msichana akiitwa Chausiku au Havijawa. Sana sana niliwajua kina Karen, jacquline, Linah, nk. Kwanini kuwepo tofauti kubwa ya majina kwa wasichana wa uswahili na kwenye mageti makali?:phone:[/QUOTE
Hawezi kukuta Natalia vingunguti
Yapo mengi tu huku tandale kwa mtogole.
 
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
1,424
Points
2,000
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
1,424 2,000
Majina yanamata wadau. Wewe angalia wenye majina hayo, mfano shida. unasoma nae anaakili darasani lakini ikifika kipindi cha mitihani anaanza kupata shida hadi anashindwa kufanya mitihani. Majina ya ajabu ajabu ya nini kwa mtoto.
 

Forum statistics

Threads 1,294,403
Members 497,915
Posts 31,174,866
Top