majina mengine bana mh........? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majina mengine bana mh........?

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 6, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duh...hiyo ya kwanza...ni balaa....tumeshazoea kusema wanafunzi wa Uhuru,....wanafunzi wa jitegemee....hii itakuwa wanafunzi *******!!!!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaitwa chief senge secondary.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    khaaa! usenge high school!
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa:) Asante sana JF kwa kunipatia boost katika BLUE MONDAY:)
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    u are welcome
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,104
    Likes Received: 10,416
    Trophy Points: 280
    nasinzia jamani nitumie n n
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Hiyo bodaboda Jinyee nimeiona live, ingawa mwanzoni nilidhani ni Photoshop. Zipo hizo bodaboda hapa uswazi
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Haa hiyo kali sana lol!
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mna vaa raba na t-shirt zimeandikwa FILA hatusemi, BOFLOOO!:israel:
     
  11. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna shule huko Maswa inaitwa KUMALIJA
     
  12. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    teh teh teh !!! Jinyee???? Hiyo make ya boda boda bado haijaingia kwetu.
     
  13. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,207
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    yes mkuu.ndani ya kenya hiyo.usenge high school.
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Binafsi sioni shida yoyote na majina haya ya jirani zetu wa Kenya. Tatizo ni wewe mwenyewe pale unapoanza kutafsiri kwa lugha ya kwako!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaa Jinyeeeeee tu!!! Sasa ukienda Japan si ndio utazimia.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dah!asanteni kwa kunichekesha lol!hahahahhahhah!
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Je kwa mfano Walimu wa shule ya Mwenge SS na wa shule hiyo wametembelea Bunge letu tukufu, hebu nisaidieni jinsi mama wa Njombe atakavyowatambulisha baada ya kuwatambulisha "Walimu wa Mwenge SS wasimame tuwaoneeeeee".
     
  19. Ducolax

    Ducolax Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ni majina ya kawaida tu..
     
Loading...