majina mengine bana mh........?

majina mengine bana mh........?

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
4,941
Reaction score
3,417
SHULE.JPG


nyoko.jpg


10520_1233014742186_1133671348_758267_8140860_n%255B1%255D.jpg


img_map.gif


36800_459746331256_500411256_6594706_1117175_n.jpg
 
Duh...hiyo ya kwanza...ni balaa....tumeshazoea kusema wanafunzi wa Uhuru,....wanafunzi wa jitegemee....hii itakuwa wanafunzi *******!!!!
 
Hahahahahaaa🙂 Asante sana JF kwa kunipatia boost katika BLUE MONDAY🙂
 
Hiyo bodaboda Jinyee nimeiona live, ingawa mwanzoni nilidhani ni Photoshop. Zipo hizo bodaboda hapa uswazi
 
Kuna shule huko Maswa inaitwa KUMALIJA
 
teh teh teh !!! Jinyee???? Hiyo make ya boda boda bado haijaingia kwetu.
 
Binafsi sioni shida yoyote na majina haya ya jirani zetu wa Kenya. Tatizo ni wewe mwenyewe pale unapoanza kutafsiri kwa lugha ya kwako!
 
Haaaaaaaaaa Jinyeeeeee tu!!! Sasa ukienda Japan si ndio utazimia.
 
Duh...hiyo ya kwanza...ni balaa....tumeshazoea kusema wanafunzi wa Uhuru,....wanafunzi wa jitegemee....hii itakuwa wanafunzi *******!!!!
Je kwa mfano Walimu wa shule ya Mwenge SS na wa shule hiyo wametembelea Bunge letu tukufu, hebu nisaidieni jinsi mama wa Njombe atakavyowatambulisha baada ya kuwatambulisha "Walimu wa Mwenge SS wasimame tuwaoneeeeee".
 
Back
Top Bottom