Maji yanatoka mfululizo Dar, inashangaza sana

Maji yanatoka mfululizo Dar, inashangaza sana

Ni zaidi ya wiki mbili na kama sijakosea itakua ya tatu kumetokea jambo ambalo ni la kustaajabisha kidogo katika jiji hili.

Hapa ninapokaa (Ubungo Msewe) hapo awali kuona maji yanatoka katika mabomba ilikuwa nadra sana. Sasa kila siku maji yanatoka tu, imenilazimu sana ninue shower bafuni.

Nauliza tu ni huku Ubungo pekee au ni Dar nzima? na nini kimetokea? hatujazoea mambo haya.

Kama hali ikiendelea hivi ajira za watu zitakuwa mashakani .
Sie kwetu KAWE maji ni 24/7 pamoja na umeme, tukikosa jua ni tatizo kubwa na zito la kitaifa .
yaani sie kuogea kwenye ndoo na makopo tushasahahu, mambo yoote kwa shower tuu
 
Kuna madadiliko makubwa wizara ya maji, kuanzia kwa katibu mkuu mpaka wakurugenzi wa idara mbali mbali. Nahisi hii inaweza kuwa ni tija ya mabadiliko hayo.

Mleta uzi usishangae sana, hivyo ndivyo ilipaswa iwe. Umenikumbusha "Allegory of the cave". kwa wale watu wa falsafa wamenielewa hapa.

Au "Allegory of Plato". Umenikumbusha mbali sana mkuu. 🙂 Ila ndio dunia yetu ilivyo; sio kila tukionacho (sisi "wafungwa") ndio "uhalisia". Ni "uhalisia" tu kwetu kwakuwa ndicho tukionacho.
 
Au "Allegory of Plato". Umenikumbusha mbali sana mkuu. 🙂 Ila ndio dunia yetu ilivyo; sio kila tukionacho (sisi "wafungwa") ndio "uhalisia". Ni "uhalisia" tu kwetu kwakuwa ndicho tukionacho.
Ni kweli kabisa mkuu
 
Eneo ninaloishi kuna maji hadi kila mtu anashangaa, wale jamaa wauza maji kwa magari wana hali ngumu sana.

Kwa hili naipongeza serikali, it's a job well done.
 
Mbona huku kwetu tulikua tunapata maji kila siku wakati wa JK?
 
Back
Top Bottom