akili akili
JF-Expert Member
- May 5, 2014
- 1,767
- 1,157
Sisi wa mpiji sijui lini tutakumbukwa
Jomba ukitype angalia unatype nini halafu upost usiharakie tu kupost[emoji57]Walio malaria kwa uharibifu aloufanya kawalipa aaaw wapi!Tunasonga mbele!
Kubenea 2020 utakuwa uchaguzi mgumu sana kwake kama atagombea tena. Kumekuwa na malalamiko hafanyi kazi za jimboni kwake amepooza sana hasa maeneo ya huko Msewe na kuendelea.Usishangae sifa akapewa Kubenea wakati mambo yakiharibika wanakana wanasema wao siyo serikali hawana mamlaka na nguvu fedha kuleta maendeleo sehemu zao! Baadhi ya wawakilishi kisiasia ni pasua kichwa.
====
Tunataka sasa kwenye majukwaa watamke wazi kuwa huduma hiyo imefanywa na serikali iliyoko madarakani.
Imepenya lakini!😉Jomba ukitype angalia unatype nini halafu upost usiharakie tu kupost[emoji57]
Aliyeturoga naye alirogwa na kafa siku nyingi...Haha ha ha ha wabongo bhana alieturoga kafa na hata siku ya ufufuo hatofufuka
Haujawahi kuwa positive...ningekuwa arround ningekutumia picha uyaone.Ila ubaya hayo maji ni machafu ukitaka amini kinga kwenye ndoo nyeupe utaona maji ni machafu
Leo yako masafiHaujawahi kuwa positive...ningekuwa arround ningekutumia picha uyaone.
love thé love or hâte thé love.....