gnassingbe
JF-Expert Member
- Jun 14, 2015
- 4,826
- 3,585
Walio malaria kwa uharibifu aloufanya kawalipa aaaw wapi!Tunasonga mbele!Lakini dirisha lenyewe si ameshalipa jombaa?!
Walio malaria kwa uharibifu aloufanya kawalipa aaaw wapi!Tunasonga mbele!Lakini dirisha lenyewe si ameshalipa jombaa?!
Hapo tu ndipo anapo halibu tu, baasiMagufuli ni noma ukiacha mihemko ya kisiasa jamaa ni mchapa kazi
Watu wanatakatisha pesa itakuja kuwa maji?
Tukikuwa tunalipa kodi miaka yote lakini kupata huduma muhimu ilikuwa kama anasa mkuu. Leo umeme na maji vinapatikana kwa uhakika, lazima tuwapongeze hao waliopewa dhamana, back then waliopewa dhamana walishindwa kutoa huduma muhimu kabisa.Watu wanapongeza hata kitu tunacholipia kodi
jirani!huku mbezi beach sijawai kuona maji yakikatika .sijui huku ni mkoa gani
Hiyo ni kazi ya Magufuli mkuu.Wanaomkandia kila kukicha ni vema wakaona aibu na kumuogopa Mungu.Huku ninakoishi umeme ilikuwa hadithi mkuu,leo umeme ukikatika unarudi baada ya muda mfupi tu.Mashuleni dawa za maumivu na tumbo zipo.Huko nyuma jamaa walikuwa wanapiga tu.Jamaa huyu noma sana.Binafsi namkubali sana.Ni zaidi ya wiki mbili na kama sijakosea itakua ya tatu kumetokea jambo ambalo ni la kustaajabisha kidogo katika jiji hili.
Hapa ninapokaa (Ubungo Msewe) hapo awali kuona maji yanatoka katika mabomba ilikuwa nadra sana. Sasa kila siku maji yanatoka tu, imenilazimu sana ninue shower bafuni.
Nauliza tu ni huku Ubungo pekee au ni Dar nzima? na nini kimetokea? hatujazoea mambo haya.
Kama hali ikiendelea hivi ajira za watu zitakuwa mashakani .
CDM matumbo moto.Wahame.huyu magufuli huyuuuuu ana balaaa sana..
mi mwenyewe naishi ubungo shida ya majiii kaifutaaaaa fastaaaa
mnyika enzi zile anatupigania tupate maji mjomba magu kaja dawasco imefufuka maji muda wote yanatoka...
Not a big deal!Huku kwetu naona uko stable Tanesco wanapiga kazi credit to Mvunja madirisha!Swala la umeme gongola mboto umeme unakatika katika sana
Wameanza kujificha mahakamani na kuandika kizungu.CDM matumbo moto.Wahame.
Ni zaidi ya wiki mbili na kama sijakosea itakua ya tatu kumetokea jambo ambalo ni la kustaajabisha kidogo katika jiji hili.
Hapa ninapokaa (Ubungo Msewe) hapo awali kuona maji yanatoka katika mabomba ilikuwa nadra sana. Sasa kila siku maji yanatoka tu, imenilazimu sana ninue shower bafuni.
Nauliza tu ni huku Ubungo pekee au ni Dar nzima? na nini kimetokea? hatujazoea mambo haya.
Kama hali ikiendelea hivi ajira za watu zitakuwa mashakani .
Karibu tena mkuu
Haha ha ha ha wabongo bhana alieturoga kafa na hata siku ya ufufuo hatofufukaNasikia kuna mmoja kalalamika kuwa waendelee na mgao kama zamani maana hataweza kulipa bili ya maji yakiendelea kutoka kila siku kama sasa.
Sent using Jamii Forums mobile app