Maji ya Jaydee yanauzwa wapi?


Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280



Tangu yazinduliwe haya maji ya Jaydee sijawahi yatia machoni, hivi yanatengenezwa bado ama aliona biashara hailipi akaacha? Maana naskia biashara ya maji ni kati ya biashara zinazolipa sana ndio maana kila mkoa sasahivi kuna kiwanda cha maji...sasa how comes kwa mtu kama Jide ambaye tayari Brand name yake tayari ilikua imemuweka kwenye competitive advantage aishindwe hii biashara? Au anauza nje ya nchi tu..Kuna anaefaham kuhusu haya maji na ambaye alishawahi kuyanywa atuambie quality yake
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
892
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 892 280
Maji yake????? kuhusu maji yake muuluze Gadna
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
UKISEMA MAJI YAKE unakosea maaana tafisir yake
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,125
Likes
7,470
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,125 7,470 280
mmmh!kumbe ana maji!
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
UKISEMA MAJI YAKE unakosea maaana tafisir yake
Ndio maana nimeweka picha wakuu ili watu wasipeleke akili nje ya mada...maana humu jf kuna watu always wanapeleka akili ndiko siko...hii sio great thinking wajameni daah
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
Amefanya vizuri!
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
walimuwekea fitina yasitoke, kwahiyo hayajawahi uzwa sehem yoyote ile.
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Likes
49
Points
45
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 49 45
Kwani jaydee huwa Ana maji
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Aaagh kumbe ana maji?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,396
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,396 280
Yalizuiliwa kuingia sokoni...hivyo hakuna mahali utaweza kuyapata
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Bujibuji katoa jibu ambalo lilishawahi kugusiwa kwenye lile bifu la Jide na redio yenu ya mikocheni
 
Last edited by a moderator:
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,598
Likes
1,678
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,598 1,678 280
ni kwamba hakupewa kibali, alipigwa fitna mpaka akaacha angekuwa muhindi wangempa kibali.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
hii habari ipelekwe jukwaa la mmu. maji yake! ni utani tu wakuu
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
334
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 334 180
kuna company ilitaka kutumia jina la jide kwenye maji ya kunywa TFDA wakaweka zengwe ndo maana maji hayapo sokoni!
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
kuna company ilitaka kutumia jina la jide kwenye maji ya kunywa TFDA wakaweka zengwe ndo maana maji hayapo sokoni!
Uliza TFDA kisa cha kuyazuia...
 
Dr.Chichi

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
2,388
Likes
104
Points
160
Dr.Chichi

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
2,388 104 160
yule dada pembeni yake ni nani?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Hata mimi nitaanzisha yangu wiki ijayo sijuwi niyaite jina gani, mwenye wazo anisaidie.
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943