Maji ya Jaydee yanauzwa wapi?

Maji ya Jaydee yanauzwa wapi?

TFDA Waliyazuia hakuwa amefata taratibu inavyotakiwa kwenye kuomba kibali... na ndicho kilichomfanya ajilipue kwa wabaya wake maana mtaji wa mradi ulikuwa ni mkopo wa karibu mil 300 kutoka bank moja hivi hapa mjini... lazima ufe na mtu, hasa ukiwaza mkopo na TFDA wamekomaa... pamoja na yote huyu mwanamke ni comando kweli hiyo brand itaingia sokoni tu japo kwa kuchelewa.
 
TFDA Waliyazuia hakuwa amefata taratibu inavyotakiwa kwenye kuomba kibali... na ndicho kilichomfanya ajilipue kwa wabaya wake maana mtaji wa mradi ulikuwa ni mkopo wa karibu mil 300 kutoka bank moja hivi hapa mjini... lazima ufe na mtu, hasa ukiwaza mkopo na TFDA wamekomaa... pamoja na yote huyu mwanamke ni comando kweli hiyo brand itaingia sokoni tu japo kwa kuchelewa.
Mkopo wa 300m halafu biashara usifanye lazma ukae.... TFDA kama walizuia yasiingie sokoni kuna uwezekano maji yalikua na ishu hasa kwenye matumizi ya binadamu...maana kama ishu ni kibali tu si angekomaa akipate hasa ukizingatia tayari mtu umeshainvest pesa nyingi huko....kuna jambo hapa
 
Mkopo wa 300m halafu biashara usifanye lazma ukae.... TFDA kama walizuia yasiingie sokoni kuna uwezekano maji yalikua na ishu hasa kwenye matumizi ya binadamu...maana kama ishu ni kibali tu si angekomaa akipate hasa ukizingatia tayari mtu umeshainvest pesa nyingi huko....kuna jambo hapa

Turudi nyuma kdg navyojua haya maji yalikua yatengenezwe na metl ...ila brand name ndiyo lady JD ...ikafanyika hadi uzinduzi...km picha hapo juu...maana ake nn ...?tfda na TBS walikua wapi muda wote?
 
Hata mimi nitaanzisha yangu wiki ijayo sijuwi niyaite jina gani, mwenye wazo anisaidie.
Angalia nawewe wasikuwekee zengwe kama la jide...ila kiukweli maji inasemekana yanalipa sana mkuu, kuna jamaa yangu pia kaanzisha kiwanda Moro na kashaingia sokoni... Brand name nakushauri tumia KIJITO...au CHEMCHEM...tehteh
 
Maji yake si yake mwenyewe na mumewe we wayatakiani.........na wewe si uongee na DAWASCO wakuletee MAJI yako mwenyewe na mumeo...
 
Angalia nawewe wasikuwekee zengwe kama la jide...ila kiukweli maji inasemekana yanalipa sana mkuu, kuna jamaa yangu pia kaanzisha kiwanda Moro na kashaingia sokoni... Brand name nakushauri tumia KIJITO...au CHEMCHEM...tehteh

Duuh! kweli mkuu maji yanalipa sana asikuambie mtu, hapa Dar kwa mfano watu wananunua chupa na mifuniko yake na lebel za makampuni yaliyopo sokoni wanajaza maji ya kawaida bombani kwao na kuuzia watu barabarani! si mchezo hii biashara lazima niifanye aiseeee! zengwe hakuna wa kuniwekea mkuu hilo usihofu kabisa. Nitakuwa nakuupdate na huu mradi wangu.
 
Back
Top Bottom