Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji maji ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by Evarm, Oct 13, 2011.

  1. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tatizo hili la kuwa na majimaji ukeni husababishwa na nini? Utakuta upo na mkeo mnafanya tendo la ndoa halafu katika "in and out" unasikia sauti "chubwi chubwi" kutoka ukeni. Kwa yeyote anayejua dawa ya hili tatizo/hali hii atusaidie? Nawasilisha!
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio tatizo hilo ni maumbile, wengine hufurahia hali hiyo.
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,513
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ungejua ninavyoipenda hiyo!!!!!! halafu eti wewe unaitafutia dawa! Acha ndugu hiyo inaitwa 'FYOKO FYOKO'
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,268
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    hah aha hah U made my day mkuu.
     
  5. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    napita tu
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona zamani hakuwa hivyo? Ilikuwa tu kimya kimya sasa siku hizi fyoko fyoko, mmmh!
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa nimeamini ya kuwa JF ina mambo! Asante Fugwe
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Toa maoni yako mkuu FP
     
  9. Sele Mkonje

    Sele Mkonje JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 327
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    bwahahahahaaaa
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,555
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ina maana zamani ulikuwa humexcite akaenjoy tendo...jipe hongera kwani unamfikisha sasa!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante Dr. Riwa manake nilikuwa na wasiwasi sana nilihisi labda ni tatizo kubwa hivyo nimuwahishe waifu hospitalini.
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe ikilia "Fyoko fyoko" ndo manake namfikisha eenh, sikujua hili! Asanteni sana na mbarikiwe.
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,619
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    FYOKOFYOKO!aka piga makofi ndo mambo yote!ndo raha yenyewe!hakikisha kila siku anakuwa hivyo!
     
  14. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona kila siku hizi zinajadiliwa humu hadi picha zimo kwa hiyo jamaa huwa anaanza tu bila maandalizi angekuwa huwa anafanya maandalizi asingeuliza haya maji maji yanatoka wapi kama ni mgeni jaribu kupitia thread hata zilizopita unaweza pata majibu kabla ya kupost. Effect ya member Kutoka Facebook
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Thanx kaka but i have never been in FB lol............
    I am just askin because i have never seen such thing happening to my lovely wife since i married her, that why am askin!
    By the way kuuliza si ujinga nilitaka kujua na ndo maana nikauliza kwa ustaarabu kabisa.


    "It is not compulsory for you to reply in every thread"
     
  16. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu pole sana,hiyo ki2 inabore sana,,japo wengine wanapenda,kwa upande wenu inawezekana mkeo ana2mia dawa ya kuzuia mimba..,sindano au vipandikizi,, jibu
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sidhani sababu tunatafuta mtoto na yeye ana hamu sana na mtoto muda huu.
     
  18. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    muulize alishawahi 2mia?
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    family planning pills sio sababu! Ile kuwa amesisimka sana ndio inaleta hyo fyoko fyoko! Akiona hafanyi fyoko fyoko then she is not enjoyn, she is dry.,.mjitahdi kuwasisimua wake zenu jamani!
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asanteni wote kwa majibu yenu!