Msaada: Nimekuwa addicted na tadalafi (Viagra) kwa muda mrefu

Msaada: Nimekuwa addicted na tadalafi (Viagra) kwa muda mrefu

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3,897
Reaction score
4,660
Habar wakuu mim nimwanume umri miaka39 baada yakuhangaika sana na tatizo la nguvu za kiume kwa muda mrefu takribani miaka 9 bila kupata ufumbuzi.mwaka2023 nilibahatika kukutana na professor mmoja wa urology baada nae pia kunifanyia vipimo nakugundua Sina tatizo lolote Zaid ya tatizo la hormones za thyroids nililolipata miaka ya hivi karibu

Doctor aliniandikia nitumie dawa ya tadalafi 20mg,kweli nilianza kutumia nkawa naona mabadiliko makubwa sana ktk sex nakwenda mda mrefu tu Hadi nichoke mwenyewe na dawa ikawa inakaa mwilini Hadi siku mbili mfululizo nafanya vizur tu

Sasa basi nimejikuta kwa miaka hii tangu 2023 nishatumia tadalafi Zaid ya mara 40 kwavipind tofaut tofauti hii imenifanya niwe addicted na mara nyingi imepelekea kuogopa kufanya tendo bila hiyo dawa,,ila Kuna mara nyingi tu napumzika situmii dawa kwa muda naninafanya vizur tu tendo la ndoa walau dk8 ila kurudia siwezi round nyinge napia Kuna nyakati najikuta hamu yakushiriki uume unasimama nkiingiza ukeni unalala hapo hapo au unalala katikati ya tendo

Nifanye nini niweze kupona niweze kufanya tendo bila kufeli uume usimame na niweze kufanya bila dawa msaada wenu tafadhali
 
Endelea kutumia tu mkuu kwani unampango wa kuishi miaka mingapi anyway jokes
Apo mchawi mazoezi na kuzingatia msosi wa asili zaidi
 
Unaingia kwenye uzee bado unawaza ngono we jamaa upo serious na maisha kweli? Vp umeoa? Okee! watoto unao? Aah okee ndio mana mafuta yamepanda beiii..... Alisikika mpiga puchu mmoja kutoka daleselam kijijin
 
Achana na sildenafil/viagra hio dozi mbaya sana mwisho mboo haitasimama kabisa na utakufa mapema..
Fanya hivi nunua redbull tia tembe 1 ya metronidazole,vuta bangi mbili halafu nenda kafanye ngono itakusaidia...

Hapo utaumwa ini baada ya miaka 20,kwa umri wako najua utakua umekufa ndani ya hio miaka 20 so utakua umekwepa homa ya ini...
TUMEWACHOKA
 
Achana na sildenafil/viagra hio dozi mbaya sana mwisho mboo haitasimama kabisa na utakufa mapema..
Fanya hivi nunua redbull tia tembe 1 ya metronidazole,vuta bangi mbili halafu nenda kafanye ngono itakusaidia...

Hapo utaumwa ini baada ya miaka 20,kwa umri wako najua utakua umekufa ndani ya hio miaka 20 so utakua umekwepa homa ya ini...
TUMEWACHOKA
Mwamba unatoa dozi kali toka jana. Nilikufuatilia ulivyompa za uso kyagata 😂😂😂
 
Kufanye tendo isikupelekee ujichimbia kaburi mapema mzee.
 
Kama upo chini za miaja 35 utapona ukiacha ila kuna vitu vyakuzingatia kama msos rafiki kwa kina baba,maji na mazoez lakini kama kama umeoa mshilikishe bibie ili ajue kama unachangamoto ili kwenye tendo nae awe anakusaidia
 
Jikite kwenye mazoezi ya pelvic floor.

BTW: Ukishauriwa vitunguu swaum hakikisha visizidi punje mbili kwa siku.
Tiba mbadala ndiyo ipo nyuma ya ongezeko la magonjwa ya figo nchini kwa sasa.
 
Habar wakuu mim nimwanume umri miaka39 baada yakuhangaika sana na tatizo la nguvu za kiume kwa muda mrefu takribani miaka 9 bila kupata ufumbuzi.mwaka2023 nilibahatika kukutana na professor mmoja wa urology baada nae pia kunifanyia vipimo nakugundua Sina tatizo lolote Zaid ya tatizo la hormones za thyroids nililolipata miaka ya hivi karibu

Doctor aliniandikia nitumie dawa ya tadalafi 20mg,kweli nilianza kutumia nkawa naona mabadiliko makubwa sana ktk sex nakwenda mda mrefu tu Hadi nichoke mwenyewe na dawa ikawa inakaa mwilini Hadi siku mbili mfululizo nafanya vizur tu

Sasa basi nimejikuta kwa miaka hii tangu 2023 nishatumia tadalafi Zaid ya mara 40 kwavipind tofaut tofauti hii imenifanya niwe addicted na mara nyingi imepelekea kuogopa kufanya tendo bila hiyo dawa,,ila Kuna mara nyingi tu napumzika situmii dawa kwa muda naninafanya vizur tu tendo la ndoa walau dk8 ila kurudia siwezi round nyinge napia Kuna nyakati najikuta hamu yakushiriki uume unasimama nkiingiza ukeni unalala hapo hapo au unalala katikati ya tendo

Nifanye nini niweze kupona niweze kufanya tendo bila kufeli uume usimame na niweze kufanya bila dawa msaada wenu tafadhali

Pole sana.

Chanzo cha tatizo lako la kupungua nguvu za kiume ni hilo tatizo la Thyroid hormones.

Mojawapo ya madhara ya matatizo ya thyroid hormones ni kuathiri nguvu za kiume na uwezo wa kushika mimba kwa mwanamke.

Kwa hiyo ulitakiwa utibiwe chanzo cha tatizo (thyroid hormones disorder) na sio kutibu madhara ya tatizo (kupungua nguvu za kiume nk).

Madhara ya kutumia Viagra ni addiction.

Ushauri:
-ni muhimu utibiwe au ushughulikie chanzo (thyroid hormones disorder) kwanza na pengine madhara yake yataisha yenyewe
-ni muhimu ukamweleza mwenzako hali unayopitia ili akupe ushirikiano na faraja kwa sababu tendo la ndoa linahitaji kusaidiana kisaikolojia.
-kuhusu Viagra ni muhimu ukafika hospitalini kushauriana na wataalamu

Kila la kheri.
 
Duh!!
Kweli dunia ina watu wengi na kila mmoja ana changamoto zake!!
20250131_160335.jpg
 
Habar wakuu mim nimwanume umri miaka39 baada yakuhangaika sana na tatizo la nguvu za kiume kwa muda mrefu takribani miaka 9 bila kupata ufumbuzi.mwaka2023 nilibahatika kukutana na professor mmoja wa urology baada nae pia kunifanyia vipimo nakugundua Sina tatizo lolote Zaid ya tatizo la hormones za thyroids nililolipata miaka ya hivi karibu

Doctor aliniandikia nitumie dawa ya tadalafi 20mg,kweli nilianza kutumia nkawa naona mabadiliko makubwa sana ktk sex nakwenda mda mrefu tu Hadi nichoke mwenyewe na dawa ikawa inakaa mwilini Hadi siku mbili mfululizo nafanya vizur tu

Sasa basi nimejikuta kwa miaka hii tangu 2023 nishatumia tadalafi Zaid ya mara 40 kwavipind tofaut tofauti hii imenifanya niwe addicted na mara nyingi imepelekea kuogopa kufanya tendo bila hiyo dawa,,ila Kuna mara nyingi tu napumzika situmii dawa kwa muda naninafanya vizur tu tendo la ndoa walau dk8 ila kurudia siwezi round nyinge napia Kuna nyakati najikuta hamu yakushiriki uume unasimama nkiingiza ukeni unalala hapo hapo au unalala katikati ya tendo

Nifanye nini niweze kupona niweze kufanya tendo bila kufeli uume usimame na niweze kufanya bila dawa msaada wenu tafadhali
UMEKUWA MRAIBU WA NGONO, NA SI VIAGRA/TADAFIL
 
Back
Top Bottom