Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Dada zangu ningependa kuwaasa..kama ifuatavyo....
Mwanaume aliyekupenda hawezi kuifanya papuchi kama ndio sababu ya kuonana kwenu...yaani hapa namaanisha anakutafuta akiwa ana genye zake tu na baada ya gegedo speed yake juu yako inapungua kwa kasi ya ajabu sna...stuka ujue hapo ameifanya papuchi yako kama gunia la mazoezi.....

Vile ogopa sana mwanaume asiyezungumzia maisha ya mbeleni pindi muwapo pamoja hii ina maana kuwa haupo kwenye yake ya muda mrefu....isipokuwa amekufanya kama tuition ya ngono kwako wewe ndio anakotestia style mpya anazoziona kwenye porn...
Vile vile na nyie wadada mnapoipa hela kjpaumbele pia mnawafanya wadau wasiweke kambi...hawawezi kumudu gharama za kuhudumia papuchi wakati kimboka zipo za kutosha..
 
siku hizi sitaki stress kabisaaa.
Sichukulii mapenzi kama ndio kila kitu ila nachukulia mapenzi kama part ya maksha tu na si maisha yote.
Naishi maisha yangu to the fullest tena najitahidi kuepuka stress zisizo za lazima.
Simchumguzi mtu wala sina time kabisaaa.
As long as ameamua kuficha basi naona inatosha.
Imesaidia maana sigombani na mtu wala kununanuna tena.
Maisha murua
 
Haaa ukimpa papuchi ndio unalia???mimi nisipotoa nalia ila nikitoa ata uniache kwa tarumbeta powa tu

brenda acha hizo bwana
yaani wewe ukitoa papuchi ndo haulii
aisee tumetofautiana
YAANI MIMI KAMA MTU SIJAMPA PAPUCHI ATA AKIPOST NUDE PICT OF MINE
ATA AKIENDA KUVUA NGUO KWA WAZAZI WANGU

yaani siliii hata sekunde 1

ila nikimpa aiseee akiniacha jamani jamni inauma sana
 
mi naliaga kama nilimpa papuchi lakini kama sikumpa
HATA AANDIKE GAZETI NAMUONA ---- tu
kwani shingapi.......

sililiii mtu hata sekunde labda tu NIMEMPA PAPUCHI

hahahahaha!!! hii inaumiza sana. hapo bidada umeshow mastaili yote halaf kumbe jamaa chenga tupu.
 
yaaa sasa mtu anakua oriented as if bila mapenzi hawezi kuishi
mimi haya mambo matatu nayazingatia kwakweli na nitazidi kugombana na watu walioko na jtazamo yofauti

1.chakula
2.malazi
2.mavazi
KAMA HAYA NAPATA BASIII

amini usiamini kuwa single au kuyokua na mpenzi unaeza ukawa na amani kuliko ukiwa ane hii mara nyingi ipo
japo ni nature tu lazima ufanye sifa za kiumbe hai walau zote ikiwemo kuzaliana basi yakubidi uwe na jinsia nyingine
but blv me wat wengi wako stressful kwa ajili ya kuyapa mapenzi kipao mbele

sex ni basic need pia ukiikosa unachanganyikiwa unaweza ukamix hata mambo hayo maneno huwa mnajipa nayo moyo baada ya kujeruhiwa ohooo mapenzi blah blah kaa jichunguze weakness zako zifanyie kazi wapi unakosea enjoy love
 
ukitendwa unafuta vumbi unasonga mbele tatizo wengi wakitendwa lawama wanapeleka zaidi kwa mtendaji hajichunguzi yeye wapi alikosea ili uhusiano unaofata asitendwe tena ni hayo tu

:emptybath::emptybath::emptybath: miss neddy njoo tuoge.
:emptybath:
 
Last edited by a moderator:
Si ndo halo nashangaa kwanini nilie nikishampa ????ila kama sijampa naweza kutoa kichozi.....,

Nimekupenda bure...so kama hujampa unalia labda umekosa fursa ya kupewa vitu adimu au sio? Umenifanya nicheke yani though moyo unalia.....
 
sex ni basic need pia ukiikosa unachanganyikiwa unaweza ukamix hata mambo hayo maneno huwa mnajipa nayo moyo baada ya kujeruhiwa ohooo mapenzi blah blah kaa jichunguze weakness zako zifanyie kazi wapi unakosea enjoy love

sex ni basic needs mbona kuna watawa na mapadree waaminifu tu
WANAKUFA????
basic need maana yake ni nini
 
kazi ya moyo kusukuma damu na sio kupenda
tukiliweka hili sawa nadhani tutasonga mbele hakika.
 
Ushauri kwa "walioumizwa" katika mahusiano ni kutoangalia matukio au matokeo bali kuangalia attributes za matokeo. Uwa kwenye nyanja nyingi za maisha yetu tunashindwa kukabiliana na changamoto mbalimbali sababu tunakwama katika matokeo badala ya kuangalia nini kimepelekea matokeo hayo.
Muhusika mkuu katika mahusiano ni wewe binafsi, wewe ndio utaleta mabadiliko yoyote utakayo na wala si mtu mwingine. Unaweza kujibadilisha wewe mwenyewe na wala si mwingine, kwahiyo naona badala ya kunyoosha vidole na kuchambua ulifanyiwa kipi kibaya ebu jichambue nakuona ushiriki wako katika mabaya uliyofanyiwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom