Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

sex ni basic needs mbona kuna watawa na mapadree waaminifu tu
WANAKUFA????
basic need maana yake ni nini

wewe nawe ni mtawa tuanzie hapo

basic needs naamini maana yake unajua hicho kitu sex kimeongeza sio zamani mlivyokaririshwa food shelter na clothes mwaka 47 huko lol (kidding )
 
Ushauri kwa "walioumizwa" katika mahusiano ni kutoangalia matukio au matokeo bali kuangalia attributes za matokeo. Uwa kwenye nyanja nyingi za maisha yetu tunashindwa kukabiliana na changamoto mbalimbali sababu tunakwama katika matokeo badala ya kuangalia nini kimepelekea matokeo hayo.
Muhusika mkuu katika mahusiano ni wewe binafsi, wewe ndio utaleta mabadiliko yoyote utakayo na wala si mtu mwingine. Unaweza kujibadilisha wewe mwenyewe na wala si mwingine, kwahiyo naona badala ya kunyoosha vidole na kuchambua ulifanyiwa kipi kibaya ebu jichambue nakuona ushiriki wako katika mabaya uliyofanyiwa.

wakati mwingine tunawahukumu watu kimakosa..
mfano we unataka commitment ,mwenzio hataki commitment anataka ku starehe tu baasi

sasa hapo mtu anasema kaumizwa..kumbe ni matarajio tofauti tu
 
siku hizi sitaki stress kabisaaa.
Sichukulii mapenzi kama ndio kila kitu ila nachukulia mapenzi kama part ya maksha tu na si maisha yote.
Naishi maisha yangu to the fullest tena najitahidi kuepuka stress zisizo za lazima.
Simchumguzi mtu wala sina time kabisaaa.
As long as ameamua kuficha basi naona inatosha.
Imesaidia maana sigombani na mtu wala kununanuna tena.
Maisha murua

ukimpata partner of your dream kila kitu kitabadilika utaanza kui enjoy love
 
wewe nawe ni mtawa tuanzie hapo

basic needs naamini maana yake unajua hicho kitu sex kimeongeza sio zamani mlivyokaririshwa food shelter na clothes mwaka 47 huko lol (kidding )

mimi sio mtawa nimeacha kufanya mapenzi kwa muda mrfu tu na nipo sawa

hakuna kukarir hapo basic need maana yake ni kama ukiikosa basi either utapata madhara au utakufa

kwa hiyo wewe bila hii kitu auishi(kiddin
 
wahindi wana msemo unasema 'mioyo ina kichaa'
nakuelewa sana....usisahau hatuwezi kujizuia ku fall in love
sababu ku fall in love ndio moja ya vitu vinavyotufanya tuwe binadaamu

umenikumbusha kuna jamaa anasemaga mapenzi yameishaongezwa kwenye list ya basic needs za human being
 
siku hizi sitaki stress kabisaaa.
Sichukulii mapenzi kama ndio kila kitu ila nachukulia mapenzi kama part ya maksha tu na si maisha yote.
Naishi maisha yangu to the fullest tena najitahidi kuepuka stress zisizo za lazima.
Simchumguzi mtu wala sina time kabisaaa.
As long as ameamua kuficha basi naona inatosha.
Imesaidia maana sigombani na mtu wala kununanuna tena.
Maisha murua

Hizi kauli za watu waliotendwa wakiwa wanajifariji....
 
wakati mwingine tunawahukumu watu kimakosa..
mfano we unataka commitment ,mwenzio hataki commitment anataka ku starehe tu baasi

sasa hapo mtu anasema kaumizwa..kumbe ni matarajio tofauti tu

Exactly! I think kuwa na uhusiano bora ni lifetime study, you cannot get it right overnight. Unafanya makosa unayakubali unabadili unapoweza halafu unasonga. Ukiingia mkenge mara mbili tatu lazima ya kumi utapatia tu....lol
Ukikubali kuwa umekosea mahesabu ni rahisi kusonga kuliko ukibaki na kijiba na kurusha lawama na kuchukia
 
mimi sio mtawa nimeacha kufanya mapenzi kwa muda mrfu tu na nipo sawa

hakuna kukarir hapo basic need maana yake ni kama ukiikosa basi either utapata madhara au utakufa

kwa hiyo wewe bila hii kitu auishi(kiddin
madhara sio lazima yawe kimwili kama au yanayoonekana kwa macho kuna mengine unaathirika ndani kwa ndani (akili ) mi kwangu hii kitu muhimu sana (kiddin)
 
madhara sio lazima yawe kimwili kama au yanayoonekana kwa macho kuna mengine unaathirika ndani kwa ndani (akili ) mi kwangu hii kitu muhimu sana (kiddin)

kama umeshauriwa na dr no mgegedo
mi nipo stage hiyo usiulize why siruhusiwi kuvua chupi labda nikioga tu
 
madhara sio lazima yawe kimwili kama au yanayoonekana kwa macho kuna mengine unaathirika ndani kwa ndani (akili ) mi kwangu hii kitu muhimu sana (kiddin)

kama umeshauriwa na dr no mgegedo
mi nipo stage hiyo usiulize why siruhusiwi kuvua chupi labda nikioga tu
na pia madhara ni makubwa kama nitakua nafanya zaidi kuliko kutokufanya ndo maana dr kanishauri niache kabisa
 
Kwa kauli kali dhidi ya ulimwengu wa malavidavi inaonyesha mkuu umeshaumizwa sana..........pole sana..

hapana mkuuu
nimestaafu tu kwa sasa
SIJAUMIZWA KIVILEE JAPO NILIUMIZA NA KUUMIZA VILE VILE
asante sana ila ninkipindi kirefu sana kimepita
 
kama umeshauriwa na dr no mgegedo
mi nipo stage hiyo usiulize why siruhusiwi kuvua chupi labda nikioga tu
na pia madhara ni makubwa kama nitakua nafanya zaidi kuliko kutokufanya ndo maana dr kanishauri niache kabisa

hapo sawa kama ni dr amesema fuata masharti nakuombea soon upone uendelee kuinjoy sex
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom