Majeneza mengine bana...


Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Full JF ndani na music ya kufa mtu

attachment.php?attachmentid=17937&d=1291382530
Duuh, yaani unaendelea kuoza huku ukiendelea kuburudika na mziki na kupata updates za duniani kupitia interne. Bonge la invention th! th! th!
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Likes
7
Points
135
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 7 135
Hili lazima ufufuke mwanangu
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Ndo maendeleo, next wataweka na CD's za movies!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Gosh people zinakufuru jamani
 
matwi

matwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
276
Likes
0
Points
33
matwi

matwi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
276 0 33
hii wezi wakiii ikuta kwa nyumba wala hawaichukui
 
T

Thomas Juma

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
88
Likes
0
Points
0
T

Thomas Juma

Member
Joined Nov 9, 2010
88 0 0
Very fan,yangegawiwa bure wengi wangetamani kukatiza maisha.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
kwa hali hii heheeh karibuni JF itapatikana mpaka makaburini.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Hii kali wezi watakuwa wanashinda makaburini.....maana hilo jeneza ni dili tayari...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,650
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,650 280
Nafikiri wamefunga kitu kama CCCTV camera kuona kama ngoma inaweza ikaamka!! vipi yanapatikana supermarket gani? vipi wanatoa promotion msimu huu wa sikukuu??? pls details
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Very fan,yangegawiwa bure wengi wangetamani kukatiza maisha.
mimi nitakununulia hilo jeneza katiza maisha yako, ni pm details zako ili niweze kutimiza ahadi yangu
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Upuuzi mtupu, mnapamba jeneza, wakati mtu huyo alipokuwa hai mlishindwa hata kumjengea nyumba nzuri. Si ajabu huyu alikuwa anakaa barabarani kuomba, halafu akifa mnajifanya kumjali. Dont you know kwamba maiti ni sawa na jiwe, au gogo? Kumzika kwa jeneza la almasi au dhahabu kunasaidia nini? Upuuzi mtupu.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmmhhhhhh ubaya mziki utakuwa sauti kubwa sana na hautasikia kitu...
na kama hiyo pembeni ndo flat screen TV umechemsha kwa sababu macho hayata funguka,,,:rip::rip::rip:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
hapo malaika anakuambia ingia mbinguni mwanangu we upo tu na mziki nz jf wala humsikii
 

Forum statistics

Threads 1,236,108
Members 474,999
Posts 29,246,879