'Majembe' yaliyowekwa benchi na mheshimiwa


S

Smartbeing

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2014
Messages
228
Likes
169
Points
60
S

Smartbeing

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2014
228 169 60
Mheshimiwa anayo mamlaka ya kuteua na kutengua uteuzi wakati wowote. Kwa mtazamo wangu kuna majembe ambayo labda yangetusaidia, na nikiyapanga kwa rank ya umuhimu ni kama ifuatavyo :

1. Dr Sylvester Likwelile - PS Fedha
2. Dr. Ally Simba - TCRA
3. Mr Benard Mchomvu - chairman TRA
4. Kanali Fabian Massawe - RC Kagera
5. Lawrence Mafuru - Hazina

Mzee hawa jamaa wakipangiwa kazi nyingine muhimu watatusaidia sana. Pia chonde chonde Prof. Ndullu ni jembe at your wish apewe nafasi, tena ikiwezekana muondolee hofu kuwa hataondoka ili awe huru zaidi.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,348
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,348 280
Wewe huyajui majembe Lusinde anawao ng oza wote uliwataja, hawamfikii hata kwa dawa
 
J

josee88

Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
13
Likes
13
Points
5
Age
30
J

josee88

Member
Joined Dec 5, 2016
13 13 5
Da ama kwel unenikunbusha watu mahm hawa....hakika kanal Fabian Massawe mchango wake kwa kagera n mkubwa sana
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,922
Likes
25,926
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,922 25,926 280
Beno Ndulu,the next
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,319
Likes
409
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,319 409 180
Mzee anataka kubadilisha majembe ili alime kivingine. We cannot do what we have always done and use the people we have always used and expect a different result.

Kuna huyo aliyekuwa kiongozi wa ngazi ya juu BoT wakati wa wizi kipindi cha ujenzi wa twin towers, wakati wa EPA, wakati watu wanabeba fedha kwa magunia toka benki mbili, wakati watoto wa vigogo wanapewa upendeleo wa ajira, n.k., na bado kuna watu wanasema ni jembe. Give me a break!
 
M

Mh1

Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
43
Likes
30
Points
15
Age
59
M

Mh1

Member
Joined Sep 18, 2016
43 30 15
Masawe hamna kitu msaka tonge tu ndo maana mzee wa msoga nae alimpiga chini asubuhi tu. Alikuwa DC akapewa U-RC baada ya kusaidia kupokonya ubunge
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,631
Likes
132,507
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,631 132,507 280
Mheshimiwa anayo mamlaka ya kuteua na kutengua uteuzi wakati wowote. Kwa mtazamo wangu kuna majembe ambayo labda yangetusaidia, na nikiyapanga kwa rank ya umuhimu ni kama ifuatavyo :

1. Dr Sylvester Likwelile - PS Fedha
2. Dr. Ally Simba - TCRA
3. Mr Benard Mchomvu - chairman TRA
4. Kanali Fabian Massawe - RC Kagera
5. Lawrence Mafuru - Hazina

Mzee hawa jamaa wakipangiwa kazi nyingine muhimu watatusaidia sana. Pia chonde chonde Prof Ndullu ni jembe at your wish apewe nafasi , tena ikiwezekana muondolee hofu kuwa hataondoka ili awe huru zaidi
Karibia wote hapo wana vinasaba na kijani
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,482
Likes
26,141
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,482 26,141 280
Jembe Lowassa tuu
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144