Majambazi watano wauawa jijini Dar; Tabata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi watano wauawa jijini Dar; Tabata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanzanika, Apr 29, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,210
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Previously:
    Kama Dakika 30 zilizopita, tukio la wizi wa kutumia silaha limetokea maeneo ya Tabata Sanene karibu na Tusiime Sekondari ambapo mfanyabiashara ya M-Pesa alipigwa risasi ya mkono na kuporwa mfuko wa pesa mara baada ya kufunga duka lake.

    kiasi cha pesa kilichoporwa hakijafahamika.

    Nilibahatika kupiga hiyo picha ambapo mfanyabiashara huyo alikumbilia duka la jirani yake kufuata mwanga wa taa bila shaka ili kujiangalia amejeruhiwa kiasi gani.

    majambazi yalitoweka na raia walikua wakikimbia hovyo.
     

    Attached Files:

  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I was waiting that you would give us full details with your colourful writing.
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,971
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Mbona mkuu unauliza kama vile unazo habari ? Thread yako iko ndivyo sivyo
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Nnachojuwa vijana kutoka Sudan wameuliwa kwa kucha tatu za mnyama mkali huko Temeke Dar.
     
  5. M

    Mamatau Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Kheri ungekaa kimya kwani huna mpya!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mtambuzi

    wewe ni nguli humu jamvini na miiko ya uandishi unaijua vyema, sasa sitegemei kama mkuu mwenzangu waweza leta habari imevaa kimini namna hii hata chupi inaonekana

    Hebu setiri habari yako basi tuendelee kukuheshimu mkuu mwenzangu, usiwape sababu cheichei wawe na pwenti of reference when it comes to poor information sharing

    UPDATE:
    Thank you for updating your first post... nimekusoma
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa mahali nikasikia watu wakisema kuwa kuna majambazi watano wameuwawa hapa jijini Dar, kwa kuwa najua hapa JF ni chanzo kizuri cha habari, nikaona ni vyema niulize kama kuna mwenye habari kamili...........au nimekosea namna ya kuuliza....................?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Aaah mpwa vipi tena mbona unaniangusha? au ulimaanisha wale majambazi nane waliotajwa pale idodomya? kama ni wale basi ujue wako hai bado
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hizi habari nimezisikia leo hapa Dar..........majambazi watano wameuwawa leo hapa hapa Dar na si Dodoma.................
    Bado nafanya udadisi kupitia vyanzo mbalimbali vya habari ili kuthibitisha habari hizo.....................
     
  10. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakaa kimya nikisema nitakuwa na jibu>>>>>>>:rockon::rockon:
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Yaani bado hujagundua kama umekosea namna ya kuuliza?
    Au ndo unamaalizia weekend mkuu?
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hizi Valuu leo zimenifanya vibaya..................haya umeshaelewa kwamba nilikuwa nauliza............kama unazo taarifa kamili, basi ziweke hapa....................
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Poleni sana mkiwapata waadhibuni tu halafu tutawafuata na wale waliotajwa kule idodomya
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Duh, Kumekucha.............wazee wa kazi weshaanza tena....
    Uko wapi ulinzi shirikishi....................?
     
  15. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Am on the way napita hapo, wasije anza kuteka magari! Let me be strategic nyuma ya mabasi!
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,119
    Likes Received: 6,598
    Trophy Points: 280
    Chezea viroba wewe mtambuzi.
     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Biashara ya M-pesa Roho mkononi.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu
    k
    wahiyo wameuwawa watano?
     
  19. n

    ngarambe Senior Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameuwawa watano!!!!!!!!!!!! Mmh!!!!!!!!! Napita
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    haka ka-kauli ka kingese sana
     
Loading...