Majambazi watano wauawa jijini Dar; Tabata

Majambazi watano wauawa jijini Dar; Tabata

We vipi hiyo picha mbona hamna ni matone tu ya damu!!!! Tomato!!!!!!!!!!!
 
Duh, Kumekucha.............wazee wa kazi weshaanza tena....
Uko wapi ulinzi shirikishi....................?

Mkuu najua umetumia value na ile kitu inayotikisa ubongo kama ya kanumba. na baada ya kukwepa fumaniz la cat na mamaye ukakimbilia nyumbani. naamini una vyanzo vizuri vya habari hapo tabta. tupe habar kamili
 
Am on the way napita hapo, wasije anza kuteka magari! Let me be strategic nyuma ya mabasi!

Mahugo alisema tatizo bangi-mwishowe miguu inalegea.hvy jaribu kujipima na wewe unatumia hy mambo?
 
Back
Top Bottom