Maisha yanazidi kuwadhalilisha vijana

Maisha yanazidi kuwadhalilisha vijana

Dada yetu nae baada ya koneksheni kwenda live onair, wa kwanza kudakwa alikua tatoo masta wake. Infact hata jamaa anakiri kabisa alianza kama mchoraji tu lakini baadae akamchora kweli tena unaambiwa kipindi kaolewa na mjanja wa bongo flevani, bado mchoraji alikua anachora ndani tu bila shida.
 
Nchi imetushinda…Mara utasikia spider man wa bongo…mara Mayele wa kisukuma anatembea road akitetema….after 15 yrs tutakua na kizaz cha hovyo
Alikuwepo mmoja kijana wa kiume alishafariki alikuwa anajiita bikira wa kisukuma[emoji848]
 
Yani huyu ni tofauti na yule wamwanzo?? Kweli shida ipo ..naanza kuamini kuwa watoto wa siku izi baadhi wanazaliwa hawana nafsi hivyo hawawezi kutafakari . Au vp gwiji ..??
Ni kweli kabisa usemayo
 
Yaan nilikutana na pisi imechora tattoo kiunoni. Niliahirisha kula pekupeku mzigo Kwa sababu hisia mbaya zilinijia🤔🤔 huenda ata mchora tatoo alichakata🤣🤣🤣
Hukumuukiza ina views wangapi hii tatoo
 
Hivi kule sodoma na gomola Mungu alivyoangamiza aliwaacha waliokuwa hawafanyi hayo mambo? Naogopa nasi tutaja angamia kizembe tu sababu ya mashoga.
 
ukiona hivyo ujue nyie ndio vile vizee vilivyo kua vinawapangishia vijana nyumba ili vifirw na kufir.kwaakili yakawaida hayo mambo umeyajulia wapi Kama hukuyafanya wewe? walikusimulia walivyokuwa wanafanya?tena nasasa unasema kabisa biashara imeshuka hawapangishiwi tena umejuaje kuabiashara imeshuka?ulikuwa wakala wao?au unafanya nao hizo biashara?uzoefu umeutoa wapi?msisingizie vijana wameharibika bali mjilaumu michezo mlio wafundisha Hadi wakaharibika. dah kunavizee vyahovyo sana halafu vinajitia vijuajo kweli yani. vyakuchoma mototu. uzoefu umeutoa wapi? Hadi saizi wadau najiuliza bado sijapata jibu.watu hawapangishiwi vyumba kwasababu wamekuwa wengi umejuaje?????????????????
 
Back
Top Bottom