Maisha yanazidi kuwadhalilisha vijana

Maisha yanazidi kuwadhalilisha vijana

Aisee mjini mambo yanaenda kwa kasi sana juu ya vijana wenzetu. Tatizo wanataka nao week ends waonekane viwanja, wavae vizuri, mageto yenye fernitures za thamani huku wakiwa hawana vyanzo vya mapato yakueleweka.
 
Tunawaonea vijana wao wameiga tuu , culture ya uchawa iko deep na imekuwa kama culture ya nchi na viongozi wakubwa ndio chawa wakubwa na wengine wameweza hata kuwaita wakubwa wao mungu, na siku hizi kupata uongozi uchawa ndio qualification kubwa, mijitu mizima na ndevu zao iko busy kumuita Raisi mama kila siku na kudanganya wananchi mama katoa pesa, mama katoa hiki, mama mama mama etc culture ya ovyo sana sijui imetoka wapi hii
 
Aisee,mi nachora ya Mbappe bora nionekane chawa tu. Saint Anne [emoji23][emoji86]
giphy.gif
 
Tunawaonea vijana wao wameiga tuu , culture ya uchawa iko deep na imekuwa kama culture ya nchi na viongozi wakubwa ndio chawa wakubwa na wengine wameweza hata kuwaita wakubwa wao mungu, na siku hizi kupata uongozi uchawa ndio qualification kubwa, mijitu mizima na ndevu zao iko busy kumuita Raisi mama kila siku na kudanganya wananchi mama katoa pesa, mama katoa hiki, mama mama mama etc culture ya ovyo sana sijui imetoka wapi hii
 
Back
Top Bottom