Maisha yanazidi kuwadhalilisha vijana

Maisha yanazidi kuwadhalilisha vijana

ukiona hivyo ujue nyie ndio vile vizee vilivyo kua vinawapangishia vijana nyumba ili vifirw na kufir.kwaakili yakawaida hayo mambo umeyajulia wapi Kama hukuyafanya wewe? walikusimulia walivyokuwa wanafanya?tena nasasa unasema kabisa biashara imeshuka hawapangishiwi tena umejuaje kuabiashara imeshuka?ulikuwa wakala wao?au unafanya nao hizo biashara?uzoefu umeutoa wapi?msisingizie vijana wameharibika bali mjilaumu michezo mlio wafundisha Hadi wakaharibika. dah kunavizee vyahovyo sana halafu vinajitia vijuajo kweli yani. vyakuchoma mototu. uzoefu umeutoa wapi? Hadi saizi wadau najiuliza bado sijapata jibu.watu hawapangishiwi vyumba kwasababu wamekuwa wengi umejuaje?????????????????
Vipi tena mbona mihemko mingi? Au jiwe limetua mahali pake? Kwanini umepaniki kiasi hiki?
 
Hivi kule sodoma na gomola Mungu alivyoangamiza aliwaacha waliokuwa hawafanyi hayo mambo? Naogopa nasi tutaja angamia kizembe tu sababu ya mashoga.
[emoji24]
20221222_102746.jpg
 
Yaan nilikutana na pisi imechora tattoo kiunoni. Niliahirisha kula pekupeku mzigo Kwa sababu hisia mbaya zilinijia[emoji848][emoji848] huenda ata mchora tatoo alichakata[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ungekula tu ila kama angekuwa anatokea tabata usithubutu
 
Kuna manzi niliisotea sana, alikua ananizungusha zungusha kunipa mzigo. Alikua mlokole halafu pisi hasa.

Siku niliyomla nikakuta pajani kachora tattoo zile za kienyeji za kuchora na mafuta ya korosho imeandikwa "Nakupenda Devi". Halafu ukizingatia mimi sio Devi. Dah nilipiga kinyonge saaana nikampotezea mazima.
Mademu walokole huko nje ni wapole ila wakikuzoea kwenye mahusiano

Utakutana na kila maajabu wapo nasty
 
Duh umenikumbusha mbali bro kuna manzi alichora butterfly kwenye kiuno nilimchakata. Na alikuwa mwanamke mwenye Kum…a tamuuu balaa.
Uzi umeingiliwa na wala tunda .... Mshana Jr .

Kitu kingine cha mwaka 2023... Tutegemee Ngono za hovyo hovyo kila Kona, uzinzi... Kuongezeka kwa wamama wanaolea watoto peke Yao na ndoa zisizodumu
 
mungu anipe afya njema ili niweze kuwapambania watoto wangu mpaka waweze kusimama kiuchumi wenyewe.....TUNAWAPA RAWAMA BURE VIJANA LAKINI NI UKWELI USIOPINGIKA VIJANA WENGI WAMETELEKEZWA NA FAMILIA ZAO, VIJANA WAMEKOSA MUONGOZO.....HATA MFUMO PIA UMEWATELEKEZA..
TUNAWAPA RAWAMA BURE VIJANA LAKINI NI UKWELI USIOPINGIKA VIJANA WENGI WAMETELEKEZWA NA FAMILIA ZAO, VIJANA WAMEKOSA MUONGOZO.....HATA MFUMO PIA UMEWATELEKEZA..[emoji818]
 
TUNAWAPA RAWAMA BURE VIJANA LAKINI NI UKWELI USIOPINGIKA VIJANA WENGI WAMETELEKEZWA NA FAMILIA ZAO, VIJANA WAMEKOSA MUONGOZO.....HATA MFUMO PIA UMEWATELEKEZA..[emoji818]
Mbona kama unamkejeli, any way tunawapa LAWAMA....
 
TUNAWAPA RAWAMA BURE VIJANA LAKINI NI UKWELI USIOPINGIKA VIJANA WENGI WAMETELEKEZWA NA FAMILIA ZAO, VIJANA WAMEKOSA MUONGOZO.....HATA MFUMO PIA UMEWATELEKEZA..[emoji818]
Umeongea kitu kikubwa Sana mkuu..

Umeanzia ngazi ya familia Hadi ngazi ya taifa...

Kwenye mfumohapo Kuna Mambo ya Sera za nchi kuhus watoto waliotelekezwa na familia na ambao hawakupata malezi mazuri..

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom