Maisha ya Waviettinam; Mungu awasaidie...

Maisha ya Waviettinam; Mungu awasaidie...

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Posts
9,372
Reaction score
10,692
1137481

1137482
 
Veitnam hawana umasikini wa kutisha acha Uongo wewe unaijua Veitnam wewe? Wanatuzidi mbali mno. Swala la kuvushwa hata China kuna Majimbo yao au wilaya zso huko vijijini watu huvushwa kwa staili hiyo
Ni Asia ni moja ya bara ambalo watu wake ni maskini wa kutupwa.. japo zipo nchi zenye hadhi ya dunia ya kwanza.
 
Veitnam hawana umasikini wa kutisha acha Uongo wewe unaijua Veitnam wewe? Wanatuzidi mbali mno. Swala la kuvushwa hata China kuna Majimbo yao au wilaya zso huko vijijini watu huvushwa kwa staili hiyo
Uongo upi hapo we mpuuzi.

Asia hakuna nchi maskini au hakuna nchi za first world ?
 
Balaa hilo -- kweli elimu ni mwangaza wa maisha
 
Kawaida mbona. Tena bara la amerika ya kusini/kaskazini ndio masikini wa kutupwa mfano Jamaica, Haiti n.k
Rate ya umaskini America ya Kaskazini unaweza fananisha na Africa ?

Wewe utakuwa hamnazo sio bure.
 
Back
Top Bottom