Morocco forever
JF-Expert Member
- Sep 10, 2016
- 7,121
- 6,879
Wew unaonaje ?
Ndio zipo
Wew unaonaje ?
Rate ya umaskini America ya Kaskazini unaweza fananisha na Africa ?
Wewe utakuwa hamnazo sio bure.
Duuh nimejikuta kucheka saana. 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 CCMKwani huko Chama Tawala ni CCM pia?
Kosa ulilofanya ni kuninukuu bila kujua unayemnukuu anaongelea nini.Unajuwa unachokiandika lakini? Wapi nimeandika Afrika?
Bas hukupaswa kuwa na lile swaliNdio zipo
Hakuna nchi hata moja Asia nzima ambayo inazidiwa na Tanzania kiuchumiUongo upi hapo we mpuuzi.
Asia hakuna nchi maskini au hakuna nchi za first world ?
Unataka kusema Afghanstan ni matajiri zaidi ya Tanzania ?Hakuna nchi hata moja Asia nzima ambayo inazidiwa na Tanzania kiuchumi
GDP ya Afghanistan ikoje na ya Tanzania ikoje?Unataka kusema Afghanstan ni matajiri zaidi ya Tanzania ?
Gdp ya Tz ni kubwa kuliko ile ya AfghanstanGDP ya Afghanistan ikoje na ya Tanzania ikoje?
Tuanzie hapo kwanza
Alie uliza ili swali si ajabu ana shahada au master... Tena unakuta ni 30+ agedKwani huko Chama Tawala ni CCM pia?