MAINLAND GROUP COMPANY Dodoma ni MATAPELI

MAINLAND GROUP COMPANY Dodoma ni MATAPELI

bwaiseekwetu

Senior Member
Joined
May 29, 2022
Posts
172
Reaction score
471
Hii ni Kampuni ya Wachina ipo Veyula Dodoma na inazalisha Mafuta ya Kupikia.Hapa ni Jehanamu kwa kweli,yaani Wachina ni zaidi ya MAJAMBAZI wanatufanyisha kazi usiku kucha leo bila aibu wanatulazimisha kutusainisha Mkataba kwa malipo ya Laki Tatu kwa mwezi.Hivi Serikali ipo wapi??mbona hizi kero mnaambiwa kila siku??Kuna Wachina wanaishi hapa hawana hata Working Permit wanaishi kwa kujificha kama kunguru,maofisa Uhamiaji wakija wanaitwa chemba wanapewa kitu kidogo wanaondoka,maofisa kutoka OSHA na Idara ya Kazi nao wakija nao wanapewa kitu kidogo wanaondoka.Hii nchi imeoza rushwa mpaka matakoni
 
Mnatumia material Gani kuzalisha hayo mafuta maana hao jamaa hawachelewi hata kusafisha oil chafu kua mafuta ya kupikia
Alizeti,ni MAJAMBAZI haya Machina aisee,yaani unakesha usiku kucha kazini mshahara laki 3 na Degree yangu kichwani!!!ngoja badae nitaambatanisha Mkataba hapa ninaoambiwa nisaini na wananiambia kama sitaki kusaini niondoke,hakika Tanzania tumebaki yatima,tunateswa ndani ya Nchi yetu wenyewe
 
Kwamba mnafanya 24hrs au ipoje mkuu maana Kama kukesha hata manesi Huwa wanakesha, walinzi Huwa wanakesha
 
saa 12 jioni mpaka saa 12 asubuhi,muda wa kupumzika ni dakika 30 kula,sasa ole wako uonekana umesimama hufanyi kazi utatukanwa matusi yote,yaani tumekuwa kama Manamba wale enzi za utumwa,ngoja nitaweka Mkataba uone hapa
 
Upo kitengo gani? (Skilled worker or unskilled worker)
Unaingia saa ngapi pia unatoka saa ngapi?
Una siku ya kupumzika katika wiki?
Fafanu ili wadau wajue kwa huo mshahara kama mzuri au la!
 
Alizeti,ni MAJAMBAZI haya Machina aisee,yaani unakesha usiku kucha kazini mshahara laki 3 na Degree yangu kichwani!!!ngoja badae nitaambatanisha Mkataba hapa ninaoambiwa nisaini na wananiambia kama sitaki kusaini niondoke,hakika Tanzania tumebaki yatima,tunateswa ndani ya Nchi yetu wenyewe
Kama hauna mchongo mwingine tupa hiyo Degree kando jishikize hapo kwa mchona huku ukitafita mishe nyingine ya kufanya
 
Mkuu, asilimia kubwa ya viwanda hapa Tz ndio utaratibu wao wa kazi, ukiwa kiwandani inatakiwa ufanye kazi muda wote, we kama unataka raha vumilia hadi pale utakapopandishwa cheo mkuu, ndio utakula bata uache kulalamika kindezindezi, kaa kwa kutulia huenda degree yako ikazaa matunda hapo kiwandani....mtoto wa kiume kaza.
 
Komaaa tafta mtaji fungua biashara Yako
1.juicy ya matunda
2.kutembeza dagaa mtaani
Then

Mbele ya safari mtaji ukikuwa unafungua
Ofsi Yako

Kundi kubwa la watu unaowaona wanaendesha magari au Wana kipato Cha hapa na pale .
Walipitia mateso ,kunyanyaswa ,kudhihakiwa kikubwa uwe na dhamira , Nia +usiishi kwa kumuiga mtu
Mwenyezi Mungu ni WA wote
 
Hii ni Kampuni ya Wachina ipo Veyula Dodoma na inazalisha Mafuta ya Kupikia.Hapa ni Jehanamu kwa kweli,yaani Wachina ni zaidi ya MAJAMBAZI wanatufanyisha kazi usiku kucha leo bila aibu wanatulazimisha kutusainisha Mkataba kwa malipo ya Laki Tatu kwa mwezi.Hivi Serikali ipo wapi??mbona hizi kero mnaambiwa kila siku??Kuna Wachina wanaishi hapa hawana hata Working Permit wanaishi kwa kujificha kama kunguru,maofisa Uhamiaji wakija wanaitwa chemba wanapewa kitu kidogo wanaondoka,maofisa kutoka OSHA na Idara ya Kazi nao wakija nao wanapewa kitu kidogo wanaondoka.Hii nchi imeoza rushwa mpaka matakoni
Poleni,ukiamua kufanya kazi kwa mchina lazima uwe umejipanga,they mean business,hiyo ni spirit ambayo wamekuzwa nayo,sio huku tu hata kwao wako hivyo,kwenye kutafuta hawa jamaa hawana masihara,sasa huku kwetu wanatumia tu advantage ya serikali zetu kutokua makini kutengenza super profit.Pale Dar kuna kipindi waliwahi kukutwa wamepanga chumba kimoja wanakaa watu 6 mpaka 8,unaweza kuona hata wenyewe hawajihurumii,lakini sio kwamba hakuna wanachopata wanapata hela ya maana tu...
 
Hili taifa linaliwa na wachache sana. Pia tangu lini mzenji akawe na huruma n mtanganyika. Jiongezeni kiongozi.Hata asingekua EDA hanamsada wwte.
Kazi ni kipimo cha utu
 
saa 12 jioni mpaka saa 12 asubuhi,muda wa kupumzika ni dakika 30 kula,sasa ole wako uonekana umesimama hufanyi kazi utatukanwa matusi yote,yaani tumekuwa kama Manamba wale enzi za utumwa,ngoja nitaweka Mkataba uone hapa
Wewe una characters za mwanamke. Kufanya kibarua masaa 12 ni kawaida sana. nakumbuka nilipokuwa sina ajira serikalini, nilifanya kazi mgodini. shift yangu nilikuwa nazama saa mbili usiku natoka kesho yake saa tisa alasiri[ yaani ni Masaa 17, Mita 220 chini ya ardhini] bila kula na kazi ni ngumu sana na risk ya kifo ni zaidi ya 80%. Acha usenge kabisa chalii. Mungu anakupa kazi nzuri wewe unakuja kubwabwaja mitandaoni! Haya, Serikali ikifunga hicho kiwanda una alternative ya kazi na degree yako ya takataka?
 
Wewe una characters za mwanamke. Kufanya kibarua masaa 12 ni kawaida sana. nakumbuka nilipokuwa sina ajira serikalini, nilifanya kazi mgodini. shift yangu nilikuwa nazama saa mbili usiku natoka kesho yake saa tisa alasiri[ yaani ni Masaa 17, Mita 220 chini ya ardhini] bila kula na kazi ni ngumu sana na risk ya kifo ni zaidi ya 80%. Acha usenge kabisa chalii. Mungu anakupa kazi nzuri wewe unakuja kubwabwaja mitandaoni! Haya, Serikali ikifunga hicho kiwanda una alternative ya kazi na degree yako ya takataka?
 

Attachments

  • Screenshot_20261007-205930.png
    Screenshot_20261007-205930.png
    155.5 KB · Views: 2
Back
Top Bottom