Gyole
JF-Expert Member
- Sep 20, 2013
- 7,005
- 7,115
Sijuiutajua ww
Sijuiutajua ww
Ndio wote nilio date nao niliwakuta singleKwann usiwez wote unaodet nao uliwakutnsingle mkuuu
Mama Mongela alisema vijana wa siku hizi hawajui kutongoza hivyo wapekwe chuoni kujifunza kutongozaMke wa mtu sitaki ht kumuona...sijawa mvivu kutongoza kwa kiasi icho yaani niache watoto wadogo wazuri wazuri nianze kwenda kujipa stress za kijinga...watatongoza hao hao madomo zege wanaochukua wake zA watu na wanawake wazee...
Ni kweli mkuu tabia pia huchangia sana, ukiwa makini humu jamvini kuna watu hutoa confessions zao kuhusu background/experience. Kweli humu jamvini unaweza jifunza mengi ukiwa mjanja.Kila anaengia kwenye uhusiano wa aina hii kuna maslahi binafsi anatafuta