Mahusiano na mume/mke/mpenzi wa mtu

Mahusiano na mume/mke/mpenzi wa mtu

duh had nimesisimka ! ni kweli huyo baba amejibu kiuhenga YAWEZEKANA NILIKUA DARAJA ! hata mm naona kwa mbaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ni daraja kwa mtu sio bure!tehteh teh ! au yawezekana espy akawa daraja kwangu kwa mumewe teh teh teh
Hahahaaaaa!! Hebu nipe pampula wangu we nenda katafute mumeo mama.
 
Unaweza kuanzisha mahusiano ya kumapenzi na mke/mume/mchumba na mtu ambaye tayari unajua kuwa anampenzi au yupo kwenye mahusiano na mtu mwingine.

Nkunzi, hujaeleweka,,,, is this a Statement or a Question?
 
Wengine tunajua anaye na tunaomba wenyewe tuchapwe ila asimwambie Huyo mtu wake

Wengine ni wake wame za watu still tunatoka vilevile


So inawezekana





Cc Smart911
 
Mi kuna dem wang kipindi nafanya kazi nlikua nae. Sasa nlivopigwa chini na kufilisiwa manzi tukapotezana. Miez kadhaa nkapata khabar kuwa kaolewa na askari polisi,sasa kapata namba zang anasema bado ananpenda na nkienda tena (mkoa) nimtafute lakn nawaza sana
 
No woman/man is free, you either share or grab from another man/woman
 
duh had nimesisimka ! ni kweli huyo baba amejibu kiuhenga YAWEZEKANA NILIKUA DARAJA ! hata mm naona kwa mbaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ni daraja kwa mtu sio bure!tehteh teh ! au yawezekana espy akawa daraja kwangu kwa mumewe teh teh teh
Mapenzi na pesa ni vitu hatari sana dunia hii
 
INATEGEMEA MKUU.

UNAKUTA MKE WA MTU NI WA MAANA HASWA. MUMEWE ANAFANYA KAZ DAR YEYE MTWARA.

WANAONANA KWA MWAKA MARA 1

NI WAZI KUWA HUYU MKE WA MTU ATAMPATA WA KUMPAKUA TU, MANA MWAKA MREFU NA UPWEKE HAUJAWAH KUMUACHA MTU SALAMA.

AU UNAKUTA MTU ULIKUWA NA DEMU MNAPENDANA SANA MKASHNDWA KUOANA KWA KWA 7BU ZILIZO JUU YA UWEZO WENU, YULE BINTI HATA AKIOLEWA ATAENDELEZA MAPENZ NA KIBOY CHAKE.

LA MSINGI OMBEA USIFUMANIWE AU KUPATA NGOMA
 
Back
Top Bottom